Umoja ni Nguvu: Ujenzi wa ofisi ya CHADEMA Mkoa wa Njombe wafikia pazuri

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,295
2,000
Pamoja na njama zote za kuhujumu Chama hiki lakini bado wananchi wamepeleka Matumaini yao kwa Chadema, wanaendelea kukichangia ili kukamilisha kujenga ofisi zake nchi nzima.

Malisa_GJ_on_Instagram:_“Anaandika_@rose_mayemba_Mwenyekiti_wa_Chadema,_mkoa_wa_Njombe._______...jpg


Hili Jengo unaloliona hapo ni ofisi iliyokaribia kwisha ambayo ikikamilika itakuwa ofisi ya Chadema Mkoa wa Njombe, ikumbukwe kwamba ofisi hii na nyingine zinazoendelea kujengwa nchi nzima zinajengwa kwa hisani ya wananchi wenyewe walioamua kuchangia chochote walicho nacho.

Kwa vile kufanya kazi ya Chadema ni sawa na kufanya kazi ya Mungu basi tafadhalini sana wananchi , tafadhalini , endeleeni kuchangia ujenzi wa nyumba za Chadema nchi nzima kwa lengo la kukiwezesha chama hiki kukomboa nchi yenu , Hakika kwa kazi hii iliyotukuka Mungu atawarudishia mara dufu .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom