Umoja House kuna moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja House kuna moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by n00b, Feb 24, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Wakuu,

    Nimepata taarifa toka kwa jamaa yupo jirani na jengo hili anadai Umoja House panawaka moto na zimamoto wameshawasili eneo la tukio.

    Kama kuna aliye karibu zaidi atufahamishe zaidi
     
  2. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa ni zoezi la kukabiliana na hatari ya moto itokeapo.
    Nilikuwa hapo
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,040
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kututoa hofu umoja house
     
Loading...