Ummy Mwalimu: Atakayevurunda kwa fedha za Maendeleo ya Taifa, hatutamuhamisha kituo, tutamfikisha TAKUKURU

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
4,077
2,000
Waziri wa Ofisi ya Rais, TAMISEMI Ummy Mwalimu amesema Mkurugenzi atakayefanya ubadhirifu kwa fedha ambazo serikali ilipokea na kutoa kwa ajili ya maendeleo ya taifa na kupambana #COVID19 hawatawahamisha vituo.

Amesema hawatakuwa na mchezo katika fedha hizi, mtu akivurunda atafikishwa katika Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) na kuchukuliwa hatua.

Mpango wa Maendeleo ya Taifa na Mapambano ya COVID-19 ulizinduliwa na Rais Samia Oktoba 9.
 
  • Haha
Reactions: BAK

isotaaaa

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,929
2,000
The poor man is there, he doesn't have a word, the cake is being eaten, the poor man is just begging, O God, I beg you to let me have food.
 

Misss Chuga

Senior Member
Oct 6, 2021
129
250
Waziri wa Ofisi ya Rais, TAMISEMI Ummy Mwalimu amesema Mkurugenzi atakayefanya ubadhirifu kwa fedha ambazo serikali ilipokea na kutoa kwa ajili ya maendeleo ya taifa na kupambana #COVID19 hawatawahamisha vituo.

Amesema hawatakuwa na mchezo katika fedha hizi, mtu akivurunda atafikishwa katika Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) na kuchukuliwa hatua.

Mpango wa Maendeleo ya Taifa na Mapambano ya COVID-19 ulizinduliwa na Rais Samia Oktoba 9.
Fanyeni vitendo maneno haya haya kila siku! Ukiona haya maneno ya vitisho yanakuwa mengi ujue mzigo ushaibiwa mda tu. Atakuja kushatikiwa mtu aliyeiba million 15 na watanzania kuaminishwa huyu ndo kafanya msipate maendeleo. Nao wao roho ya kinyonge kupokea taarifa na kuendelea kumsubiri mkombozi wao ambaye wanadhani anaweza tokea kila baada ya miaka mitano.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
9,463
2,000
Hii kazi aliiweza yule jamaa Marehemu, wengine sinema tu mnaleta...unaongelea kuwapeleka watu takukuru huku unachekacheka...

Nchi ina mafisi hii hatari, ili uwatulize kesi za uhujumu uchumi, utakatishaji fedha, kuwafirisi na ubabe mwingi ndio dawa yao hakuna kingine..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom