UMEYA: Madiwani wa wawili wa CUF wajiunga na wenzao 8 wa CHADEMA Musoma Mjini


S

Shapecha

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Shapecha

Member
Joined Oct 21, 2010
45 0 13
Madiwani wawili wa CUF wameamua kuiunga mkono CDM musoma mjini katika mchakato wa kumpata meya. Musoma Mjini CDM ina madiwani 8, CCM 3 na CUF 2. Jimbo zima lina madiwani 13. Mwanzo mzuri wapinzani wanaungana bila vikwazo HR upo?
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Yupo sana na udini wake. Nimeongea na diwani wa CUF amesema atamia chadema muda wowote maana anaona RH amegundua CUF ya mapalala haipo tena
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
good move
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,061
Likes
5,964
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,061 5,964 280
Viongozi wa CUF mikoani wanafikiri mbele ya viongozi wa ngazi za juu. Hongera madiwani wa CUF huko Musoma, na kama kuna sehemu nyingine CUF wameshinda kwa kuwa na madiwani wengi, nashauri madiwani wa CHADEMA na vyama vingine vya upinzani wawaunge mkono. Mwacheni Hamad aendelee kuiunga mkono CCM ila sisi wananchi tuunge mkono mabadiliko.

Nina imani kubwa CUF bara, ni kama ilivyo kwa CHADEMA na watanzania bara wote, hatujapata tunachokitaka ambacho ni haki yetu ya msingi - demokrasia ya kweli, haki kwa watu wote na uongozi kwa maslahi ya watanzania wote. CUF Zanzibar wasitulazimishe watanzania wote tuone kuwa mabadiliko tunayoyataka tayari yamekwishapatikana.

Hongereni sana madiwani wa CUF mjini Musoma.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Mijitu yenye upeo mdogo wa kufikiria ina taabu sana! Maana hata 1 + 1 wanaitafutia scientific calculator! Mweeee....
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
If you can't fight them, join them!
 
kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
286
Likes
0
Points
0
kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
286 0 0
kafu si wanafiki. ni wazalendo siku zote. ni chama chenye sura ya kitaifa.
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,361
Likes
197
Points
160
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,361 197 160
Big Up to your selves CUF Musoma.
Na yule diwani wa CUF Mwanza afanye hivyo tafadhali na Mungu wa Watanzania atambariki!
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,645
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,645 803 280
Viongozi wa CUF mikoani wanafikiri mbele ya viongozi wa ngazi za juu. Hongera madiwani wa CUF huko Musoma, na kama kuna sehemu nyingine CUF wameshinda kwa kuwa na madiwani wengi, nashauri madiwani wa CHADEMA na vyama vingine vya upinzani wawaunge mkono. Mwacheni Hamad aendelee kuiunga mkono CCM ila sisi wananchi tuunge mkono mabadiliko.

Nina imani kubwa CUF bara, ni kama ilivyo kwa CHADEMA na watanzania bara wote, hatujapata tunachokitaka ambacho ni haki yetu ya msingi - demokrasia ya kweli, haki kwa watu wote na uongozi kwa maslahi ya watanzania wote. CUF Zanzibar wasitulazimishe watanzania wote tuone kuwa mabadiliko tunayoyataka tayari yamekwishapatikana.

Hongereni sana madiwani wa CUF mjini Musoma.
hapa hawana choice, kwani mahesabu na ccm hayaivi? yaani kura hazitotosha.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
If you cant fight them join them i agree nawapa heko hao madiwani walioiunga mkono chadema kazi yetu ni moja tusonge mbele
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
sasa kwa hayo mahesabu hata wasingejiunga bado CDM ilikuwa na majority. Hiyo ni COMEDY too
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637