Umewahi?


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kula Sambusa yenye pembe tatu kamili
Ni tamu
Kama hujawahi nenda Kajaribu
 
lono

lono

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
33
lono

lono

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
123 0 33
kweli huu ni mwanzo mzuri wa weekend,, wapi napatia mimi hiyo pembetatu???
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
hivi kwani kuna sambusa ya pembe mbili au moja?labda uulize kama tumewahi kula sambusa.me sijawahi hebu nieleze huo utamu wake ati!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
naona weekend inaanza ngoja nikajaribu kibweka .....
 
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
355
Likes
27
Points
45
mchakachuaji192

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
355 27 45
dah yale yale ukishangaa ya musa utaona ya firauni, mbaya zaidi details za hiyo kitu ametumegea kwa uchoyo,
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
nenda gulion utazpata!!1
eeh mzgo wangu mwanaume wewe vp upo?
mmmmmmh!gulio katerero au?
mzigo wako ninao wala usikonde, nisahau tena shost?nipe logistics za kukutana nikukabidhi!
 

Forum statistics

Threads 1,239,012
Members 476,289
Posts 29,339,893