Umewahi kusoma kitabu, The Richest Man In Babylon? Ulijifunza nini? Kinasaidia?

De CEO

Member
Apr 17, 2021
9
45
Hafu anadownload vitabu bure kabisa hafu yeye anatafsiri kwa kiswahili na kuviuza , mbona wazungu hawafanyi hivyo huko mnakodownload,

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli nimeamini dunia watu wa ajabu hawatokuja kuisha,,,hao wazungu washaviuza copy za kutosha sio bure Kama unavosema wewe. Just imagine mtu
*Katumia mda wake, mb zake kutranslate kitabu kizuri kilichoandikwa kwa old English ambayo ni ngumu kdg. Halafu wewe unaona Kama ukilipa hela ambayo ni chini ya 1$ atafaidi.
Bro kama unaona elimu ni ghali basi jaribu ujinga kwa hujafosiwa ukiona gharama acha.
 

TIASSA

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
2,814
2,000
Kweli nimeamini dunia watu wa ajabu hawatokuja kuisha,,,hao wazungu washaviuza copy za kutosha sio bure Kama unavosema wewe. Just imagine mtu
*Katumia mda wake, mb zake kutranslate kitabu kizuri kilichoandikwa kwa old English ambayo ni ngumu kdg. Halafu wewe unaona Kama ukilipa hela ambayo ni chini ya 1$ atafaidi.
Bro kama unaona elimu ni ghali basi jaribu ujinga kwa hujafosiwa ukiona gharama acha.
mimi mwenyewe ni meshangaa hao wazungu wanatoa edition mbalimbali hicho kitabu na kuchapisha upya
 

Eng. Zezudu

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
4,878
2,000
Kweli nimeamini dunia watu wa ajabu hawatokuja kuisha,,,hao wazungu washaviuza copy za kutosha sio bure Kama unavosema wewe. Just imagine mtu
*Katumia mda wake, mb zake kutranslate kitabu kizuri kilichoandikwa kwa old English ambayo ni ngumu kdg. Halafu wewe unaona Kama ukilipa hela ambayo ni chini ya 1$ atafaidi.
Bro kama unaona elimu ni ghali basi jaribu ujinga kwa hujafosiwa ukiona gharama acha.
Kwa nini uuze , atumie Mbinu wanazo tumia wao kuingiza ela.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Caps Lock

JF-Expert Member
Sep 22, 2020
341
1,000
Kuwa mtumishi wa Mungu sio lazima uwe na kanisa Kama kina Masanja!! hata kwa kazi hii unayoifanya ni utumushi mkubwa sana!! Kwanza huhitaji sadaka Kama akina Masanja waganga njaa!! wewe unafanya utumishi ulioko moyoni mwako!! sio utumishi was kulazimisha Kama wafanyavyo wengine!!

Utumishi unatoka moyoni!! utumishi ni kipawa mtu anachopewa na Muumba wake!!
Umenena mkuu
 

kenshi

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,650
2,000
Kweli nimeamini dunia watu wa ajabu hawatokuja kuisha,,,hao wazungu washaviuza copy za kutosha sio bure Kama unavosema wewe. Just imagine mtu
*Katumia mda wake, mb zake kutranslate kitabu kizuri kilichoandikwa kwa old English ambayo ni ngumu kdg. Halafu wewe unaona Kama ukilipa hela ambayo ni chini ya 1$ atafaidi.
Bro kama unaona elimu ni ghali basi jaribu ujinga kwa hujafosiwa ukiona gharama acha.

Ukisikia wachawi ndio hao mzee,jamaa analeta ujuaji we mpotezee tu.
 

Caps Lock

JF-Expert Member
Sep 22, 2020
341
1,000
wanabodi
heshima yenu wakuu!
Mie nina wazo iwapo mtaridhia ama litawapendeza
nafikiri kuwa mleta uzi
akimaliza kuleta kitabu chote
I mean sura zote!

Basi ni vizuri tukawa na utaratibu wa kufanya uchambuzi sisi kwa sisi!
Mjadala huru
Kuanzia sura ya 1 hadi ya mwisho.
Ili maswali yawepo, maoni, ushauri, mapendekezo pia

Then Mwisho kabisa tunapendekeza kwa pamoja
Jina la kitabu kinachofuata.
Haya ni mawazo yangu tu ila nisameheni iwapo nimewakwaza!
Nakusapoti
 

plan z

JF-Expert Member
Jun 10, 2019
1,072
2,000
Sijaelewa kidogo hapo anaposema inatakiwa ujilipe 10% ya mapato yako. Je ansmaanisha ndani ya hiyohiyo 10% ndio uweze kumudu matumizi ya kila siku? Na nyingine uwekeze izalishe ndani ya hiyohiyo 10%?. Na vipi kuhusu 90% inayobaki?. Mlioelewa tafadhali mtueleweshe sisi wa Std 4.
Ni kwamba wewe utumie hiyo 90% halafu hiyo 10% usiiguse kabisa hata itokee nini, ikifikia mahali hiyo 10% uliyokuwa unatunza imeanza kuwa nyingi ndo uiingize kwenye uzalishaji izalishe wenzake.

Hivyo ndivyo alivyomaanisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom