Umeteseka sana kuachwa na wachumba na kusihia kuvalisha pete pokea habari njema juuyako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeteseka sana kuachwa na wachumba na kusihia kuvalisha pete pokea habari njema juuyako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Nimepewa mamlka halali ya mbinguni na duniani leo nasema leo kuanzia usiku huuu nakutangazia utakae mpata atkuwa mume wako ama mke wako wa milele kumbuka mungu ni mungu mweza yote natangaza uhuru wako siitaji kujua nani alikuchezea alikuharibia maisha nasema leoo nk imetosha aijalishi uligfanya nini nasema tena kuanzia leo
    mungu anakwenda kukupa mume /mke bora
    nakutakia kupokea kwa imani in jesus name
    ubarikiwe natumaini hutonisahau kwenye kadi zisizo na michango yaani mualiko wa harusi
    wako mwaanandoa
    pdidy merriage centre
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,881
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    naona una matatizo mawili makubwa:-

    a) Unachukulia sote tumeteseka jambo si kweli hata chembe.............................

    b) Hujui ya kuwa kupendwa na Muumba pia kuna maana kukuepusha na karaha za mtarajiwa ambaye Muumba anajua siku za usoni atakuletea tafurani tupu...................................

    c) labda niishie hapo kwa sasa..........................
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    jaman aaaaameeeeen
     
  4. M

    MORIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amina kubwa
    <br />
    <br />
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    Pepo la ngurumo likutoke
     
  6. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    duuu kazi kwelikweli kweli watu mnaota ndoto mbaya
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    kwani ndoa ndo furaha na matamanio ya kila mtu?
     
Loading...