Umeshindwa kuwa mwaminifu kwa mpenzi wako?!soma hii nikupe tiba!


pageup

pageup

Senior Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
156
Likes
1
Points
0
pageup

pageup

Senior Member
Joined Oct 12, 2012
156 1 0

MITANDAO YA KIJAMII

Utafiti usio rasmi unaonesha kwamba, pamoja na kwamba mitandao ya kijamii imesaidia kwa kiasi kikubwa sana kurahisisha upatikanaji wa taarifa, kuendesha mijadala na kukuza ufahamu wa mambo mengi, suala la mapenzi limetajwa! Utakutana na mtu Facebook (mfano), mmekuwa marafiki, lakini siku ya siku anaanzisha mambo ya mapenzi. Kwa sababu umeshakuwa naye karibu kwa muda mrefu, umekuwa wazi kwake ni rahisi kuanguka!
Hisia za mapenzi wakati mwingine hudanganya. Ngoja niwaambie ukweli, unapokuwa unawasiliana sana na mtu wa jinsi tofauti na yako, hisia za mapenzi huwa kali sana, kiasi kwamba ukiambiwa tu unapendwa, ni rahisi kuingia mkenge!

Kwenye mitandao ya kijamii kwa mfano Facebook, BBM, Twitter na mingineyo maarufu kuna utamaduni wa kuweka picha. Wakati mwingine picha hudanganya…kwa haraka haraka mtu eti anasema amekupenda. Hakuna lolote zaidi ya kuwaza ngono tu! Huo ndiyo ukweli. Tatizo ni kwamba, huwezi kujua kama kuna hatari hiyo mbele yako. Unao marafiki wengi, mnataniana kila wakati, siku akilianzisha, inakuwa ngumu kuchomoka. Hata hivyo, kuna mambo madogo sana ukiyafanya yatasaidia kukutoa kwenye mtego.

Utakuta mtu ana mpenzi wake, mke au mume. Kifupi yupo kwenye uhusiano, lakini kwenye mtandao anaandika yupo ‘single'. Kwa nini hutaki kujulikana kuwa upo kwenye uhusiano? Hujiamini? Humpendi mpenzi wako au tatizo ni nini hasa? Rafiki zako wanapoona huna mtu kwenye maelezo yako, wanatumia nafasi hiyo kukutega. Kwa nini ujiweke kwenye mitego? Kama upo kwenye uhusiano, kuwa mkweli, andika.

Ikiwezekana sehemu ya kuweka picha yako, weka ya mpenzi wako au mliyopiga pamoja, hii itasaidia marafiki kukuheshimu na wale wenye tabia za kipuuzi kujitoa mapema. Wanaotumia mitandao ya kijamii ni mashahidi wa hiki ninachokizungumzia hapa
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Unachoongea kina mantiki sana mkuu..!

Ngoja nijitoe kwenye mitego.. Asante kwa kutukumbusha..!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,341
Likes
486
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,341 486 180
Huo ni ukweli mtupu ndugu,na wasichana wengi sana wamechezewa
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
pageup, Hili nalo neno!!!
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
VUZDF00Z.jpg

Mie hapa wote wanajua nina mke anaitwa Mama Ngina na wanangu kina King'asti, Cantalisia, Asnam, MwanajamiiOne na haka machepele Neylu
 
Last edited by a moderator:
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,671
Likes
46
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,671 46 145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,664
Likes
27
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,664 27 145
Najiuliza hiyo picha ina uhusiano gani na hii mada sijapata jibu.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Najiuliza hiyo picha ina uhusiano gani na hii mada sijapata jibu.
Mkirua - Ni kwamba mtu anaweza kuuziwa makalio na akafika bei kumbe unawasiliana na janadume... Chezea mtandao weye...!
 
Last edited by a moderator:
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,627
Likes
37,982
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,627 37,982 280
Hapo kwenye kuweka picha ya mupenzi sidhani kama inasaidia.
Nina rafiki angu kaweka pics za kutosha za mshkaji, profile pic wapo wote lakini kazi za nje anazo za kutosha na kaka angu akiwa ni mmoja kati ya kazi za nje!!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,537
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,537 280
tatizo sio marital status ya mtu katika.mtandao... tatizo ni KUPOROMOKA KWA MAADILI HASA KWA VIJANA WA SASA. unakuta mtu kaoa ama kuolewa lakini anatoka nje ya ndoa yake kisa kavutiwa na mdada/mkaka wa kwenye mtandao.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
tatizo sio marital status ya mtu katika.mtandao... tatizo ni KUPOROMOKA KWA MAADILI HASA KWA VIJANA WA SASA. unakuta mtu kaoa ama kuolewa lakini anatoka nje ya ndoa yake kisa kavutiwa na mdada/mkaka wa kwenye mtandao.
hahaha heri mimi baadhi wananivutia kuwa marafiki tu na si wapenzi.... kama kwenye vikao vya kubadilishanamawazo kama kile cha siku ile nilichokimiss charminglady
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165