Umepitiwa/umepitia wangapi mpaka sasa na una mpango wa kumaliza na wangapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umepitiwa/umepitia wangapi mpaka sasa na una mpango wa kumaliza na wangapi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Mar 12, 2012.

  1. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hope swali umelielewa tangu uanze uhusiano umepitiwa na wangapi we binti na mpka
    sasa una mpangao mpaka uakae na wako wa maisha unamaliza na wangapi
    swali hilo na kwa wanaume pia ni vyema tukaangalia uwingiliano huu mwisho wake
    ni wangapi ili yule aliedouble ashtuke kumbe alitakiwa kumaliza tangu mwaka juzi
    happy monday
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    tatizo la kunywa gongo halafu kuchanganya na bangi, madhara yake ndo haya!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    maswali mengine yako so indecent......
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Vipi unafanya research? si ungetengeneza questionaire...
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,030
    Likes Received: 3,231
    Trophy Points: 280
    wa 3 na nusu.
     
  6. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamaanisha kupitiwa na pepo mchafu wa ngono..?mi sijawahi lol!
     
  7. m

    mareche JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nadhani unamaanisha popobawa
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Mimi sijawahi kupitia...bado natafuta
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hadi nau shuttle moja imejaa nau nataka watakaocmama katikat kwnye shuttle! Lol!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Wako 23.652
    Does it make any senseto you?
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,770
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    nasaidia nini sasa Topic kama hii?
     
  12. samito

    samito JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuanze na we mwenyewe, umepitiwa na wangap na unampango gan au usha expire? swali lako linatoa watu povu, sijui ni utafit au?
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Hit n run + ndoto? ...sikumbuki...
     
  14. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,058
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ukishajua itakusaidia nini?
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,512
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Leo nitampitia wa 2450 na robo
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Kuumwa sio lazima ulazwe hospitali. Wewe unaumwa sana tena sana. Wahi dawa!!!!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    And Then What?.........
     
  18. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,916
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Kwa sisi madj kila unapotoka wimbo mpya lazima tumpitie gal mmoja. Hebu jiulize kuna nyimbo zilizoitwa mpya ngapi?
     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka haka ka uzi kama vile kanadhalilisha watu, manake walio wengi humu wakitoa data za ukweli kabisa itakuwa noma.

    Labda tuambie ww kwanza
     
Loading...