Umeme waua Muhimbil!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme waua Muhimbil!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Feb 4, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba watu watatu wamekufa Muhimbil baada ya umeme kukatika usiku wa leo, walikuwa wanapumulia mashine sasa nauliza hivi mgao wa umeme upo mpaka sehemu tete kama hizi? Jamani hii nchi sasa imefikia mahala pabaya:puke:.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    My God! Nadhali utakuwa ni uzem,be wa hali ya juu maana tunaambiwa sehemu nyeti kama hizo hazikatiwi umeme... hata kama umeme ukikatika kwa sababu nyingine yeyote ile, sehemu kama Muhimbili wanatakiwa kuwa na standby generator ambalo halina mushkeli
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dowans
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Dah!! RIP marehemu...
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    .....kwani tatizo la umeme hapo muhimbili kuua limeanza leo?Tokea siku nyingi wengi wanakufa hapo ila hawasemi kwamba ni sababu ya umeme.Premature babies wanakufa sana hapo maana hao wanapumulia sana hizi mashine........hospital kubwa kama hiyo kwa nini hakuna standby generator? Hii nchi bana inabore sana.
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku yangu leo ni mbaya sana nikifikiria mambo kama haya, yaani watu wanakufa kwa ajili ya Taifa lisilojali uhai wa watu!!!!!!!! eee Mungu tuhurumie
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ngoja nilie tuu maana uchungu wa kufiwa nyie acheni :A S 20::A S 20::A S 20::A S 20:
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unataka kusema hakuna standby generator?
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Inawezekana lipo .......ila the changeover process between TANESCO power and their GENSET is too long for the mgonjwa kuvumilia
     
  10. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kweli, kwanini hospitali ya Taifa haina standby generator kwneye sehemu sensitive kama hizo??!!!!
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano!! maana inasemekana hata premature babies hufa sana hapo kwasababu kama hizo
     
Loading...