Umeme wakatika Mwananyamala Hospital, Vilio vyatanda wodini!


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Vilio vyatanda kwenye wodi ya wazazi kutoka kwa watoto wachanga na maneno ya kashfa kwenye wodi nyingine zenye watu wazima hapa hospitalini kwa viongozi na serikali ya Kikwete baada ya nishati ya umeme kuondoka hapa majira ya saa 18:22.Wapo watakao poteza maisha kutokana na kukosekana kwa umeme usiku wa leo,japo wapo wanaoona ni haki yao kuwa kwenye mgao kwani wameshazoea.Naomba kujua serikali hii itaweza kutuambia vifo na hasara ya mali iliyosababishwa na kukosekana kwa nishati tangia mgao huu umeanza?Source mimi mwenyewe Mwananyamala.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Moderator ukweli utabaki pale pale kuwa Viongozi wenye dhamana ndio wanaolifikisha hili Taifa Tajiri hapa lilipo leo.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Mbona hilo sio la kushangaza kwa nchi hii.
Siku chache zilizopita umeme ulikatika katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili.
Ajabu umeme haukatiki migodini ingawa ndipo panapotumia megawatt nyingi kuliko hospitalini.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Waziri wa giza anafanya kazi yake ya kuwaua wa tz na kuwatoa kafara kwa manufaa ya ccm!but what goes around comes around!time will tell!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Lowassa Kigeugeu,Adamu Malima Kigeugeu,Ngeleja Kigeugeu,Kikwete kigeugeu,Mukama kigeugeu,Jairo Kigeugeu Ccm kigeugeu,na Cuf kigeugeu.Ipo siku hatutacheza tena tutakuwa tunapiga wao wacheze.FREEDOM IS COMING TOMORROW.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
kazi kweli haya matukio yawe record kwa kamera CCM wasije kana maovu yao siku watu tukianza kuwa shitaki na serikali yao kwa kuua watu
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Mbona hilo sio la kushangaza kwa nchi hii.<br />
Siku chache zilizopita umeme ulikatika katika hospitali ya Taifa ya Muhimbili.<br />
Ajabu umeme haukatiki migodini ingawa ndipo panapotumia megawatt nyingi kuliko hospitalini.
<br />
<br />
Niko nyamongo north mara gold mine!nashangaa mgodin umeme upo lakini centre na mahosipitali umeme haupo kwa wiki km mbili hivi tangia nimefika!nashangaa hii serikali ya kikwete!MUNGU AWEKE MKONO WAKE!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Nimesogea Regent Hosp generator linanguruma,jamaa yangu aliyepo Mwananyamala Hosp anasema watu wawili wamefariki kwa kukosa huduma ya oxygen kwani Dr alifuata taa amerudi amekuta nesi anawafunika Shuka uuuuuuuuuuuuwwwwwiiiii Kikwete Mungu yupo ajaenda likizo
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
CCM imeweka rehani maisha ya watanzania. Tunaishi hatuna uhakika wa kufika kesho. Huduma za afya duni ndugu zetu wengi wamekufa kwa kukosa huduma. Miundombinu duni roho za ndugu zetu zapotea kila kukicha kwa ajali. Maisha magumu vitu bei ghali watoto wanakufa kwa utapiamlo. Elimu duni, umaskini unaongezeka kila kukicha. Kinachouma ni kwamba nchi hii ni tajiri sana, ndege meli zinaingia na kutoka zikiwa zimebeba rasilimali za matrilion ya fedha toka Tz huku watanzania walio wengi wakifa kwa maradhi, njaa na umaskini. Kiujumla inasikitisha sana.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,585
Likes
1,634
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,585 1,634 280
Nikishaona neno umeme naona hata uvivu kukomendi thread
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,968
Likes
355
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,968 355 180
Naomba makamanda wa CHADEMA Kwa hili JK akamatwe kama yule DC ajuza wa igunga
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
swala la wagonjwa kufa kwa kukosekana kwa umeme hospitali ni sharti liwekwe kwenye media watu wasome na kusikia!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
aaah kumbe habari ya umeme...............huh
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Tunayaona na kuayasikia haya alafu Watanzania wanaoishi katika nchi zenye kuwajali watu wao, wanafungua matawi ya CCM kushabikia hali iliyopo Tanzania. Nazidi kuwalaumu watanzania kutoona kuwa CCM imetufikisha pabaya, lakini nawalaumu zaidi Wartanzania wanaoishi Ulaya, Marekani, Japan na kwingine wanaoanzisha matawi ya CCM na kuendelea kuwasaliti ndugu zao walio nyumbani.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
kikwete tulishaambiwa ni bomu tukajifanya hatusikii.sasa ndo tukome
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Vilio vyatanda kwenye wodi ya wazazi kutoka kwa watoto wachanga na maneno ya kashfa kwenye wodi nyingine zenye watu wazima hapa hospitalini kwa viongozi na serikali ya Kikwete baada ya nishati ya umeme kuondoka hapa majira ya saa 18:22.Wapo watakao poteza maisha kutokana na kukosekana kwa umeme usiku wa leo,japo wapo wanaoona ni haki yao kuwa kwenye mgao kwani wameshazoea.Naomba kujua serikali hii itaweza kutuambia vifo na hasara ya mali iliyosababishwa na kukosekana kwa nishati tangia mgao huu umeanza?Source mimi mwenyewe Mwananyamala.
Mbona tumeambiwa majuzi tu kuwa sasa mgawo ni history?
 
G

gnasha

Member
Joined
Jan 19, 2007
Messages
84
Likes
0
Points
0
G

gnasha

Member
Joined Jan 19, 2007
84 0 0
Mbona tumeambiwa majuzi tu kuwa sasa mgawo ni history?
Labda history majumbani kwao maana sisi wengine tangu wametutangazia hivyo ndio makali yameongezeka siku zingine wanakata asubuhi mpaka saa tano usiku
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Kikwete MUNGU ANAONA! Ohooooo! :-@
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
mh Mbowe alitoa onyo wkt wa kampeni kuwa,
kuichagua serikali ya CCM ni janga la kitaifa,
alikuwa sahihi hakukosea.
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278