Umeme wa TANESCO umekuwa kero katika wilaya ya Masasi

BVR 2015

Senior Member
Jul 29, 2015
120
250
Sisi wananchi wa wilaya ya Masasi, mkoani Mtwara kuanzia jana umeme umekuwa unakatika kila baada ya dakika 10 na kuleta madhara makubwa kwa sisi wananchi ambao tunautumia kwani tunaunguliwa na vifaa ambavyo vinatumia umeme.

Pia majokofu yanashindwa kufanya kazi kwa ufanisi kutokana na kero ya kata kata ya umeme,wizara husika ya nishati na madini tunaiomba iiangazie hii wilaya kuanzia kwa viongozi husika wa TANESCO kwani wmeshindwa kutatua hii kero.
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
3,562
2,000
Mikoa ya kusini imeterekezwa sana..hususani kuingia kwenye gridi ya taifa...naamini wahusika watayachukua haya na kuyafanyia kazi haraka..mana hii imekua kero ya muda mrefu sasa.

#MaendeleoHayanaChama
 

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,678
2,000
Hiyo mikoa inashangaza sana. Kiufupi ishatelekezwa na serikali.

Nauli ya kutoka Dar to Lindi na Dar to Mtwara inafanana. Unalipa nauli sawa.

Upo NAMATUNU?
 

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
3,157
2,000
Sasa zi bora hapo kwani lindi mtwara nauli ni buku tatu,
Lindi nachingwea nauli ni buku 8 mpka ten, lindi masasi nauli ni buku 5 newala pia Liwald ila nauli ni ile ile 23 elfu kwenda dar
 

ba4

Member
May 20, 2021
18
45
Masasi tunaishi Kama tuko miaka 60,Nina mwaka mmoja tatizo Hilo bado lipo na halina ufumbuzi
 

Otterhound

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
2,326
2,000
Sisi wananchi wa wilaya ya masasi,mkoani Mtwara kuanzia jana umeme umekuwa unakatika kila baada ya dakika 10 na kuleta madhara makubwa kwa sisi wananchi ambao tunautumia kwani tunaunguliwa na vifaa ambavyo t
Vinatumia umeme ,pia majokofu yanashindwa kufanya kazi kwa ufanisi kutokana na kero ya kata kata ya umeme,wizara husika ya nishati na madini tunaiomba iiangazie hii wilaya kuanzia kwa viongozi husika wa tanesko kwani wmeshindwa kutatua hii kero.

Siyo huko tu, hata huku nilipo wanakata sana, maji vile vile kuna kipindi walikua wanakata sana, sasa kidogo afazali.ila umeme ndio balaa, tangu magufuri afe hawa tanesco wanakata mno. Aise wanakera munoo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom