Umeme wa mcc block l Kihonda mauzauza


tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Likes
1
Points
35
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 1 35
wakuu umeme wa mcc unaosambazwa na symbion kihonda block l kama eneo la mradi hatua ya kwanza umekuwa wa mauza mauza baada ya mafisadi kutia mkono na kuusambaza kifisadi na kuacha maene lengwa mengi ya walalahoi leo nimeona mamia ya wananchi wakijikusanya kwenda kwa mbunge wa morogoro ndugu abood hivi huu umeme ni wa obama? au ccm? mbona wanautumia kunyanyasa masikini?
 

Forum statistics

Threads 1,251,556
Members 481,767
Posts 29,775,933