Umelifahamu jina la Mama yako ukiwa na miaka mingapi?

jeipm

JF-Expert Member
Sep 28, 2018
378
1,000
Waungwana mada inajieleza yenyewe

Kwangu Mimi nimelifahamu jina la Mama yangu nilipofanya matembezi kwa Bibi mzaa Mama ndipo nilipolijua jina la Mama

Wakati huo nilikuwa ndio nimemaliza darasa la saba na wakati huo nilikuwa na miaka 15

Je, wewe? Na unafikiria ni kwa nini?
 

double R

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,381
2,000
Mimi na ndugu zangu huwahi kulijua, wakati tukianza kuongea. Maana mara nyingi baba alikuwa akimuita jina lake, hapo na sisi tunaunga kumuita.

Ilikuwa raha kumuona akiwakataza wadogo wangu wasimuite jina lake wamuite mama.
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,679
2,000
Waungwana mada inajieleza yenyewe

Kwangu Mimi nimelifahamu jina la Mama yangu nilipofanya matembezi kwa Bibi mzaa Mama ndipo nilipolijua jina la Mama

Wakati huo nilikuwa ndio nimemaliza darasa la saba na wakati huo nilikuwa na miaka 15

Je, wewe? Na unafikiria ni kwa nini?
Dah...ndiyo tatizo la shule za FM academia.. uzungu mwingiiiii ...sasa yale maswali ya std I ulikuwa unajibu vipi? Baba anaitwa........... Mama jina lake ni ......... 🤣 🤣🤣
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,536
2,000
Dah...ndiyo tatizo la shule za FM academia.. uzungu mwingiiiii ...sasa yale maswali ya std I ulikuwa unajibu vipi? Baba anaitwa........... Mama jina lake ni .........
Hahahaha... Na haya yalikuwa ni maswali ya kuanzia chekechea mpaka darasa la kwanza
 

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Jan 4, 2015
12,056
2,000
Jina la mama nimelijua secondary...
tena baada ya kuulizwa jina la baba nikataja kwa ukamilifu......
jina la mama nikashindwa.....
ikanibidi nirudi hme kuuliza kwa aibu
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
24,072
2,000
Nakumbuka mpwa wangu 4yrs alipanick baada ya kumsikia mama yake akimwita mama,mama yangu.yaani bibi yake.

Sasa sijui kichwani mwake alidhani mama yake hajazaliwaga na mtu???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom