Umekosea namba... Sawa! Sasa kwanini unalazimisha mapenzi na mtu usiyemjua?


Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
Habari zenu wana jukwaa!?

Refer to the heading above!

Binafsi nachukizwa sana na watu hawa wanaojifanya kukosea namba halafu mwisho wa siku mtu anakutaka kimapenzi, tena si kwa staha, unakuta wengine ni by force!

Sielewi inakuaje mpaka haka katabia kanawatokea mpaka watoto wa kike! Yani binti analalamika kwenye simu mpaka huruma!

Sasa tatizo hapa ni kwamba, mtu sikujui na wewe hunijui, inakuwaje u-fall in love kiasi kwamba kama vile ulinifahamu kwa muda mrefu?

By the way, niwapongezeni ninyi ambao mmefanikisha kuwa na wapenzi kwa njia ya kukosea namba!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Pole ndo ukubwa huo!
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
12,759
Likes
6,975
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
12,759 6,975 280
Mie bwana kuna jitu hivyo hivyo. Likawa limeniganda mpaka basi. Kama miaka 5 iliyopita nikiwa chuo. Mpaka nilikosa raha. Nikajua ni michezo ya chuo, kila nikijaribu kuchunguza wapi.

Siku ya siku akanitumia namba, nikapiga ile namba kumbe ya mchumba wake na alikuwa anamsubiri wapate dinner. Nikamwambia yote kwa uchungu.

Kumbe bwana walikuwa wafunge ndoa the following week...... bi dada akavunja uchumba.

That man swore angenitoa msukule.
Simjui but he really stressed me.
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
810
Likes
182
Points
60
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
810 182 60
Duh!ukweli mtupu!huwezi amini hizi tabia hata kwa wadada zipo,kuna dada mmoja alikosea namba,baada ya hapo tukawa tunawasiliana,mara akaniuliza najishughulisha na nini,nikamjibu nafanyia benk,unaambiwa ananifanyia followup hadi kero,mara ananiandikia "usiku mwema bby",mara "una mchumba"n.k,sielewi hajishitukii hata distance coz yeye yupo Dar,alafu mimi nipo mkoani,yaani ni msumbufu huyu dada hadi kero,nashangaa hanijui simjui,lakini amefall as if ananijua.....
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
Mie bwana kuna jitu hivyo hivyo. Likawa limeniganda mpaka basi. Kama miaka 5 iliyopita nikiwa chuo. Mpaka nilikosa raha. Nikajua ni michezo ya chuo, kila nikijaribu kuchunguza wapi.

Siku ya siku akanitumia namba, nikapiga ile namba kumbe ya mchumba wake na alikuwa anamsubiri wapate dinner. Nikamwambia yote kwa uchungu.

Kumbe bwana walikuwa wafunge ndoa the following week...... bi dada akavunja uchumba.

That man swore angenitoa msukule.
Simjui but he really stressed me.
dah, pole sana dada!!

mpaka kufikia hatua hiyo, hakika ungeripoti abuse tu polisi wamshughlikie!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
Duh!ukweli mtupu!huwezi amini hizi tabia hata kwa wadada zipo,kuna dada mmoja alikosea namba,baada ya hapo tukawa tunawasiliana,mara akaniuliza najishughulisha na nini,nikamjibu nafanyia benk,unaambiwa ananifanyia followup hadi kero,mara ananiandikia "usiku mwema bby",mara "una mchumba"n.k,sielewi hajishitukii hata distance coz yeye yupo Dar,alafu mimi nipo mkoani,yaani ni msumbufu huyu dada hadi kero,nashangaa hanijui simjui,lakini amefall as if ananijua.....
mabinti nao wako serious kweli!

mi pamoja na kuwa enzi hizo jobless sina chochote, lakini nililazimishwa kupenda,

mpaka nikatunza simcard kwa muda ili nimkatishe tamaa!!

yani hata usipojibu simu zake na sms kwa mwezi mzima, bado tu ana wewe!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Wenzenu wanajaribu bahati zao mjue....

Mbona watu wanacheza kamari kwa kutumia pesa nyingi sana??

Ila kiboko yao huwa ni babu....anaishia kuwaunganisha na bibi awape ushauri nasaha...lol!!

Babu DC!!
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,666
Likes
1,412
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,666 1,412 280
hata mimi kuna mdada alikoseaga namba....yaani kwa ule ustaarabu wangu tu aliponibeep nikampigia nikamfahamisha kuwa amekosea namba...baada ya dk kadhaa akanibeep tena...nikaongea naye..si alitaka kunijua kidogo...mara eti akaanza kutuma msg za mapenzi...from no where at all... kama JINI vilee
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,571
Likes
11,010
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,571 11,010 280
Duh!ukweli mtupu!huwezi amini hizi tabia hata kwa wadada zipo,kuna dada mmoja alikosea namba,baada ya hapo tukawa tunawasiliana,mara akaniuliza najishughulisha na nini,nikamjibu nafanyia benk,unaambiwa ananifanyia followup hadi kero,mara ananiandikia "usiku mwema bby",mara "una mchumba"n.k,sielewi hajishitukii hata distance coz yeye yupo Dar,alafu mimi nipo mkoani,yaani ni msumbufu huyu dada hadi kero,nashangaa hanijui simjui,lakini amefall as if ananijua.....
hahaha,ishakua fasheni,sasa hivi tu tu kuna demu ametoka kuniambia usiku mwema,ameniganda leo mwezi sasa.kwanza yuko mbali then simjui kisha sauti lainiii.kha...!!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
Wenzenu wanajaribu bahati zao mjue....

Mbona watu wanacheza kamari kwa kutumia pesa nyingi sana??

Ila kiboko yao huwa ni babu....anaishia kuwaunganisha na bibi awape ushauri nasaha...lol!!

Babu DC!!
mkuu sijapashika vizuri hapo..

suala la kujaribu bahati si angalau kwa mtu unaemjua?
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
hata mimi kuna mdada alikoseaga namba....yaani kwa ule ustaarabu wangu tu aliponibeep nikampigia nikamfahamisha kuwa amekosea namba...baada ya dk kadhaa akanibeep tena...nikaongea naye..si alitaka kunijua kidogo...mara eti akaanza kutuma msg za mapenzi...from no where at all... kama JINI vilee
hofu yangu ndio hiyo mkuu!

mambo ya kufanya mapenzi na popobawa, mmh!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
hahaha,ishakua fasheni,sasa hivi tu tu kuna demu ametoka kuniambia usiku mwema,ameniganda leo mwezi sasa.kwanza yuko mbali then simjui kisha sauti lainiii.kha...!!
hahahaaa!! hiyo factor ndiyo huchangia wengi kutokataliwa!!

tatizo nyingine hazina reflection na maumbo yao!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Kuna jamaangu alipata mke kupitia hiyo hiyo wrong no. mtoto bomba na wanaenda mwaka wa 4 saiv kwenye ndoa yao, dah! yani ananfanya na mim nitamani kujaribu wrong no..
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,877
Likes
579
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,877 579 280
Kuna jamaangu alipata mke kupitia hiyo hiyo wrong no. mtoto bomba na wanaenda mwaka wa 4 saiv kwenye ndoa yao, dah! yani ananfanya na mim nitamani kujaribu wrong no..
hahahaaa!! pole sana!

unataka kulalia mlango wazi bahati ya mwenzio?
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
522
Likes
175
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
522 175 60
Nna mshikaji wangu naye alipigiwa simu na mtu asiyemfahamu akamwambia wrong no kutokana na maelezo aliyokuwa anampa. Baadaye demu akapiga tena kutaka kufahamiana na jamaa wakaongea vizuri tu kumbe demu alikuwa mtoto wa mama sita enzi hizo sie tuko chuo. Sasa hivi wanafanya mipango ya harusi na demu alibadili na dini kabisa ili awe kama jamaa.
 

Forum statistics

Threads 1,214,405
Members 462,704
Posts 28,511,052