Umegundua nini kwenye hii picha?


J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Jamani uchokozi huo, wewe unategemea nini wachehekeane wakati wamelala kitanda kimoja?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
Hivyo hivyo..........
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Hivi wanalala kitanda kimoja
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
mtoto wa mkulima hana mpango na mambo ya kutabasamu
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
mtoto wa mkulima hana mpango na mambo ya kutabasamu
Manake jamaa amenuna utadhani BODI GADI wa Bi. Salma...

Mama wa kwanza naye mbona hatabasamu jamani???
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Nimegundua JK anansalimia nkewe! What is wrong with that?
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Mtoto wa mkulima kama anataka kuanguka vile!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
avatar10188_12.gif
Achanisha hiyo miguu nikwambie kitu!!!
 
Katibukata

Katibukata

Senior Member
Joined
Dec 27, 2007
Messages
183
Likes
4
Points
35
Katibukata

Katibukata

Senior Member
Joined Dec 27, 2007
183 4 35
Everybody is smiling except mtoto wa mfugaji... Yeye yup kikazi zaidi
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kaiza sasa ni picha ipi tunaijadili hii ya kubanwa kwa miguu au ile ya JM?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Kaiza sasa ni picha ipi tunaijadili hii ya kubanwa kwa miguu au ile ya JM?
Mtoa mada anatuchanganya kuna picha moja demu kashika chatu lakini kachuchumaa kilakitu wazi watazamaji waliacha kuangalia maonyesho yake wakawa wanamtiza yeye!!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
avatar21652_10.gif
Unafikiri hii ingekuwepo pale wakati JM anampa hi Mkwe tungesemaje?
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,761