Umefika wakati wa kuwekeana ushahidi wa maandishi kwa wagombea ili kuwakomesha wanaotoa ahadi hewa m


N

Noble G

New Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
N

Noble G

New Member
Joined Nov 26, 2013
1 0 0
Jamani moja ya ahadi za Mbunge wangu wa Songea Mjini Mh Nchimbi ktk uchaguzi wa 2005 nikutupatia umeme wa uhakika ndani ya miaka miwili mara baada ya kuchaguliwa lkn miaka inakatika hata dalili hakuna sasa sijui alikuwa akimaanisha miaka 2 ya mwisho au ya mwanzo jamani miaka 52 toka uhuru lkn miongoni mwa mikoa inayokabiriwa na shida ya umeme na maji basi songea inaweza kuwa inaongoza tusaidieni kufikisha ujumbe kwa mh labda kasahau
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658