Umasikini utaongezeka kama hatutafuti haki yetu ya kweli


K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
895
Likes
257
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
895 257 80
Ni ukweli uliyo dhahiri kuwa zoezi zima la uchaguzi liliendeshwa kwa njia ambazo zinaonekana kukipendelea chama tawala na kwa sasa kilichobaki ni kwa sisi watanzania ambao tunataka kutoka kwenye umasikini kutetea haki yetu kwa njia yeyote maana hata wakati wa ukoloni mababu zetu walijitoa kwa moyo mmoja kwa nini sisi tunaogopa?

Nawakilisha wajume
 
C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Ni ukweli uliyo dhahiri kuwa zoezi zima la uchaguzi liliendeshwa kwa njia ambazo zinaonekana kukipendelea chama tawala na kwa sasa kilichobaki ni kwa sisi watanzania ambao tunataka kutoka kwenye umasikini kutetea haki yetu kwa njia yeyote maana hata wakati wa ukoloni mababu zetu walijitoa kwa moyo mmoja kwa nini sisi tunaogopa?

Nawakilisha wajume
ilikujikomboa na umaskini kuwa mjasiria mali hata hilo nalo hufahamu na kampeni zimejaa tele. Badilika kuwa mjasiria mali ukitegemea raisi akuletee pesa hutapata ng'o.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,721
Likes
19
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,721 19 135
ilikujikomboa na umaskini kuwa mjasiria mali hata hilo nalo hufahamu na kampeni zimejaa tele. Badilika kuwa mjasiria mali ukitegemea raisi akuletee pesa hutapata ng'o.
Hoja yako ni ya kibinafsi zaidi!!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Tuingie msituni kama MU-7
 

Forum statistics

Threads 1,205,264
Members 457,815
Posts 28,187,973