Umapendekeza jina gani kwa nchi yako


PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
12
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 12 135
  1. tanzania bara
  2. tanganyika

kwa visiwani


  1. zanzibari
  2. zanzibar visiwani
  3. tanzania zanzibar
  4. tanzania zanzibar visiwani
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,979
Likes
9,988
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,979 9,988 280
try something better than this , it is not a thread at all....
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Jina ni Tanganyika pekee.
Majina mengine yaliyobaki ni usanii mtupu.
I like my Tanganyika.

Wazanzibar watajua wenyewe wanapenda jina gani.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,357
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,357 280
kwani wewe umezaliwa juzi? hukuwahi kusikia tanganyika?
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,337
Likes
552
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,337 552 280
Napendekezwa iitwe DANGANYIKA, jina hili litaendana na uhalisia wa mambo yetu.
 
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined Jan 31, 2013
134 0 0
"Tanganyika" yangu isipotee. ila uwe na thread zenye maana kwa sababu 'Tanganyika" si jina geni
 
L

lum

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
342
Likes
1
Points
35
L

lum

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
342 1 35
iteni NYERERE LAND cancel TANGANYIKA maana hamlipendi ,tanzania bara hakuna nchi hiyo duniani wala haikupata kuwepo.......misukule ya nyerere zidumu fikira za mwenyekiti ''akili za kushikiwa'' ccm oyeee muungano byebyee. nyerere road,uwanja ndege wa mwl nyerere. kila mji kuna nyerere road.chuo cha mwl nyerere.nyerere foundation. JAMUHURI YA MISUKULE YA NYERERE.

Here ZANZIBAR and will be ZANZIBAR
zidumu fikira sahihi tu za karume
"muungano kama koti likikubana unalivua"
ZANZIBAR KWANZA cuf,ccm badaeeeee
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Jamhuri ya Marafiki na Familia ya KIKWETE

 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Jamhuri ya magumashi
 
kimanu

kimanu

Senior Member
Joined
May 31, 2013
Messages
196
Likes
5
Points
35
kimanu

kimanu

Senior Member
Joined May 31, 2013
196 5 35
the only thing napenda kuhusu muungano ni jina TANZANIA. So usivunjwe plz!!
Tanganyika doesnt Rhyme! kwanza hata Nyerere alishawahi kusema hajui limetoka wapi.
Plus zile nyimbo za kuisifia nchi yetu ndo itakuwa baaasi tena.
Bora tuitwe Bongo basi. Au Kilimanjaro!
NB
Jina TZ tungebaki nalo sisi kwani for years now tumekuwa tukiwafunika Zenji kwenye Muungano kiasi kwamba, wengi wajua tz ni tz bara tu
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
mi nlishasema zamani, hata ukivunjwa ile tarehe 26.04 iendelee kuwepo kama holiday jamaniiiiiiii
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,084
Likes
4,062
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,084 4,062 280
iteni NYERERE LAND cancel TANGANYIKA maana hamlipendi ,tanzania bara hakuna nchi hiyo duniani wala haikupata kuwepo.......misukule ya nyerere zidumu fikira za mwenyekiti ''akili za kushikiwa'' ccm oyeee muungano byebyee. nyerere road,uwanja ndege wa mwl nyerere. kila mji kuna nyerere road.chuo cha mwl nyerere.nyerere foundation. JAMUHURI YA MISUKULE YA NYERERE.

Here ZANZIBAR and will be ZANZIBAR


zidumu fikira sahihi tu za karume
"muungano kama koti likikubana unalivua"
ZANZIBAR KWANZA cuf,ccm badaeeeee
Kati ya wazanzibari na watanganyika nani wanapaswa kuitwa misukule ye Nyerere? Nyerere Road zipo hadi Ghana, huwezi kuyajua haya kwa sababu unawaza kucheza bao, kula tende,halua , kupiga ramli na majini. Mshukuru Nyerere, bila yeye leo hii ungekuwa mtumwa wa mwarabu. NYAMBAFF!
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077