Uliwezaje kufungia vyeti kabatini kisha ukajiajiri?


Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,217
Likes
1,645
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,217 1,645 280
Hilo la kumiliki na kukomboa muda wako wa kuutumia unavyotaka, ndio bonasi mojawapo kubwa ya kuwa mtu aliyesimama kwenye shughuli zake.
asante ndugu yangu tunajaribu kufanya tunachoweza
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,510
Likes
2,294
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,510 2,294 280
gimmy's
Povu la nini sasa?...hahahaha hata namna ulivyo ni attack inaonesha kabisa unahaki ya kutofata cheti chako kwa sababu hakina sifa ya wewe kuajiriwa!

Nilitegemea ungeona mantiki katika andishi langu na wewe kujenga hoja na sio mapovu!

Kama nilichosema si cha kweli si ungenijibu kwa hoja tu kuliko kunishambualia ambaye hata hunijui kwamba nimejiajiri au nimeajiriwa!?

Ukweli unauma. Ila lazima tuuseme. Kama umesoma na ukafaulu daraja la juu na ajira kugonga mezani kwako uliikataa ajira kwamba unakiherehere cha kujiajiri?

Labda umesomea mikozi ambayo inakusukuma kufanya kazi ambazo kamwe huzipendi na ulisoma kozi hiyo pasi kuitaka.

Hebu niambie nipe mfano aliyesoma na kupata kazi yenye mshara mnono sema TPA, SUMATRA, au TRA akakataa na kuenda kujiajiri kufuga kuku na kulima matikiti Kigamboni?

Usiwe na jazba jombaa, upo huko kwa sababu umekosa kuajiriwa katika mahali ulipokuwa unapataka!
 
leroytz

leroytz

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2016
Messages
571
Likes
257
Points
80
leroytz

leroytz

JF-Expert Member
Joined May 22, 2016
571 257 80
Wakuu mje kunitia moyo. Mimi nimemaliza form six mwaka huu. Ila naona ndoto yangu ya ujasiriamali ni kubwa kuliko kupoteza miaka 3 chuo na kozi zisizona uhalisia.
Go for it then, you won't regret.
Elon Musk, Bill Gates, Larry Ellison, Michael Dell...wote waliacha chuo kupursue their dreams, and they are billionaires by now
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,746
Likes
36,332
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,746 36,332 280
Kwangu mm vitu ni vingi mnooo vilivyopelekea kuvitunza vyeti vyangu kwenye sanduku LA chuma,..lakini hivi ndivyo nilianza navyo;

•Uthubutu
•Kuvua aibu/kutojali nitaonekanaje
•Kujiamini kuwa nitaweza
•Hamu ya kutimiza malengo..n.k.
Naomba nije PM nijifunze kwako.
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,693
Likes
5,396
Points
280
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,693 5,396 280
Hii inatuhusu tulioishia std 7?
 
mangi Lemule

mangi Lemule

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
713
Likes
610
Points
180
mangi Lemule

mangi Lemule

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
713 610 180
Kwangu mm vitu ni vingi mnooo vilivyopelekea kuvitunza vyeti vyangu kwenye sanduku LA chuma,..lakini hivi ndivyo nilianza navyo;

•Uthubutu
•Kuvua aibu/kutojali nitaonekanaje
•Kujiamini kuwa nitaweza
•Hamu ya kutimiza malengo..n.k.
Nami ntavitumia ipasavo,
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Likes
233
Points
60
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 233 60
Ebwana naomba maujanja jinsi ya kusafirisha
Kusafirisha sio inshu sana, inshu ni kupata mtu atakayekuwa anakuandalia mzigo halafu anakutumia, huyo mtu atakuwa anazifata kisiwani au ananunulia pale mjini (ila bei nzuri zipo Kisiwani), kipindi anazikusanya atahakikisha samaki zipo kwenye barafu muda wote mpaka atakaporejea town. akifika town anatakiwa kuzigandisha (sh 200 kwa kila kg 1) then anasubiria usafiri wa kuleta huku dar. bei ya kusafirisha ni sh 16000 kwa kila kg 100.
ila kabla ya yote hayo unatakiwa kuwa na leseni ya ukusanyaji mazao ya samaki itakayo kuwezesha kupata kibali (kibali huandikwa kila mara unapotaka kutuma mzigo na ni bure kabisa kwani afsa wa maliasili atakuja kukagua kama samaki zin kidhi matakwa ya sheria (hapo futi inahusika) halafu anakuandia hicho kibali.
 
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
316
Likes
233
Points
60
encyclopaedia Tanzaree

encyclopaedia Tanzaree

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
316 233 60
kuna partner wangu wa biashara yupo huko mwanza, yeye ndo anaenda visiwani na kufanya kila kitu kuhakikisha mzigo unanifikia, halafu mimi na u push kwa wateja
 

Forum statistics

Threads 1,263,729
Members 486,019
Posts 30,161,792