Uliwahi kushuhudia ndoa ya Mhaya na Mnyakyusa?


Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,064
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,064 280
Nimeshuhudia ndoa yenye kuwaunganisha watu hawa wawili maarufu kwa majigambo Tanzania,

Mke akiwa Mhaya, Mme awe Mnyakyusa, yaani utafurahii kuona video ya mkandara bila kiingilio!

Wanajua kutamba hata kama hawana mia mfukoni!

Kwaujumla ndoa ya hawa watu ni burudani sana kuiangalia!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hiyo kapo hiyo si mchezo!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
..., hivi awa ndiyo wanaitwa mwakisyala vs dada wa rutashobya?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,400
Likes
2,298
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,400 2,298 280
Nimeshuhudia ndoa yenye kuwaunganisha watu hawa wawili maarufu kwa majigambo Tanzania,

Mke akiwa Mhaya, Mme awe Mnyakyusa, yaani utafurahii kuona video ya mkandara bila kiingilio!

Wanajua kutamba hata kama hawana mia mfukoni!
Hivi basil mramba,masiringi,ngereja,makamba,malima jr,william malecella,sophia simba etc,..etc....ni wanyakyusa ama wahaya....!...huu ni ujuha na chuki ndio umekuongoza kuandika hii thread.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
hizi ni kashfa sasa......
Kashfa gani tena Mkuu! Jamaa ameziona tambo za hizo jamii ndio akatushirikisha! Mbona kuna kaukweli flan!?
 
Blackman

Blackman

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
733
Likes
111
Points
60
Blackman

Blackman

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
733 111 60
alieandika thread hii ajipange upya
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,400
Likes
2,298
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,400 2,298 280
Kashfa gani tena Mkuu! Jamaa ameziona tambo za hizo jamii ndio akatushirikisha! Mbona kuna kaukweli flan!?
ameziona wapi..kama ni tambo mbona watu wote wamejaa tambo huku mjini...i.e hata wa..kwere na wandengereko nao ni full tambo...ngalele fijo
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,046
Likes
67
Points
145
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,046 67 145
Humu leo kulikoni jamani...
Nasubiri
ITAFAHAMIKA TU
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,064
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,064 280
Hivi basil mramba,masiringi,ngereja,makamba,malima jr,william malecella,sophia simba etc,..etc....ni wanyakyusa ama wahaya....!...huu ni ujuha na chuki ndio umekuongoza kuandika hii thread.
Hao wote uliwahi kuwaona wakiwa katika maisha yakawaida ya ndoa zao?

Nadhani hao umewaona katika maisha yao ya kisiasa!

Hapa ni ndoa sio siasa mkuu
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,064
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,064 280
alieandika thread hii ajipange upya
Nimeandika mimi, ehee nijipange kuelekea wapi na kwanini?

Kipi hujakielewa hapo? Ipo jukwa gani hii thread?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,064
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,064 280
Yeah...ni uzao wa akina nyenyere.
Hilo linauhusiano gani?

Umeambiwa kuwa sisi nii malaika?

Sisi ni watu wakawaida tena wa hali ya chini kiuchumi na wa wastani kifikra!

Kipi hujaelewa kwenye uzi huu?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,064
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,064 280
nimeurudia na kuusoma vizuri,..nimegundua haujawahi kuwaona ila ume_hadithiwa,..nawe ukaamua kuleta hapa
Furaha ya kitu huwa haidithiwi na mpokeaji akasadifu utamu uleule!

Hata Sheikhe Yahya haukuwa na ubashiri kama wako mkuu!

Wewe ni Muhaya au Mnyakyusa, nisije kuwa na ongea na Mkikuyu asiejua ya mtz!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
leka une nikamile imibhalagha...mweh!
 

Forum statistics

Threads 1,235,122
Members 474,351
Posts 29,212,650