Uliwahi kuona nini WhatsApp status?

nyange__

Senior Member
May 8, 2020
192
500
Kipindi kile cha Amber rutty na video zake za kuliwa 0713 zilikua zikisambaa watsapp sana kama kawa nikadownload nikaangalia nikadahau kuzifuta maza akaomba simu sjui afanyie nn ghafla akagusa gusa akaipost me sina A wala B alooh kuja kurudishiwa sm nakutana na msg kibao aah nliskia Aibu sana
 

Quavohucho

JF-Expert Member
Aug 30, 2020
550
1,000
Kipindi kile cha Amber rutty na video zake za kuliwa 0713 zilikua zikisambaa watsapp sana kama kawa nikadownload nikaangalia nikadahau kuzifuta maza akaomba simu sjui afanyie nn ghafla akagusa gusa akaipost me sina A wala B alooh kuja kurudishiwa sm nakutana na msg kibao aah nliskia Aibu sana
Duh kwanz maza ailioona na VIP reaction ya watu? Then nn kilifuata
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
25,997
2,000
Kipindi kile cha Amber rutty na video zake za kuliwa 0713 zilikua zikisambaa watsapp sana kama kawa nikadownload nikaangalia nikadahau kuzifuta maza akaomba simu sjui afanyie nn ghafla akagusa gusa akaipost me sina A wala B alooh kuja kurudishiwa sm nakutana na msg kibao aah nliskia Aibu sana
Mama aliomba simu ili aangalie video ya Amber Rutty.

Akajaribu kujitumia.

Badala yake akaiset status.

Alivyoona inaload na kuandika sending status akajua kideo kinazama simuni mwake mapema tu.

turns out alimix code.

Mama yetu anazidi miaka 50?
 

Quavohucho

JF-Expert Member
Aug 30, 2020
550
1,000
Mama aliomba simu ili aangalie video ya Amber Rutty.

Akajaribu kujitumia.

Badala yake akaiset status.

Alivyoona inaload na kuandika sending status akajua kideo kinazama simuni mwake mapema tu.

turns out alimix code.

Mama yetu anazidi miaka 50?
Kila mtu anaangalia porn either ya kuvuja au kutoka porn industry
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
16,430
2,000
Kipindi kile cha Amber rutty na video zake za kuliwa 0713 zilikua zikisambaa watsapp sana kama kawa nikadownload nikaangalia nikadahau kuzifuta maza akaomba simu sjui afanyie nn ghafla akagusa gusa akaipost me sina A wala B alooh kuja kurudishiwa sm nakutana na msg kibao aah nliskia Aibu sana
Uache tabia mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom