Ulitegemea nini toka NEC ya ccm?


G

gkutta

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
289
Likes
165
Points
60
Age
51
G

gkutta

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
289 165 60


Si ajabu sana wao kuzuia mikutano halali ya siasa kikatiba!
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,631
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,631 280
Nyie jazeni watu sisi tunajaza boksi la Kura....Msiseme mmeibiwa tuu maana nyie kura zenu mnazihesabiaga kwenye mafuriko na sio kwenye boksi la kura.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,151
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,151 280
Lazima CCM ife haraka
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
5,977
Likes
6,063
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
5,977 6,063 280
Nyie jazeni watu sisi tunajaza boksi la Kura....Msiseme mmeibiwa tuu maana nyie kura zenu mnazihesabiaga kwenye mafuriko na sio kwenye boksi la kura.
Chama dola
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
6,232
Likes
7,424
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
6,232 7,424 280
Mudai katiba mpya kinyume cha hapo mtatoana damu
 

Forum statistics

Threads 1,215,110
Members 463,036
Posts 28,536,091