Ulishawahi kukutana na hili kwenye mikasa ya mapenzi?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,039
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,039 7,871 280
Hii ni kuwakumbusha tu wale ambao bado wako wanagoogle jamani mke mwema
mwenzeni nilikutana na dada mmoja wa exim enzi hizo zijui yuko wapi siku hizi
mzuri anaumbo bashasha ilipofika siku ya kujaribu kama tunaweza ishi pamoja
binti nikampeleka sinza pale mapambano kushoto kuna ka guest akajaandikwa jina
sijui kama bado kapo kana geti nyeusi imeandikwa

"""""""""""sukuma hapa""""""""""""""""""""""" opposite na kijitonyama hospitali

tukaanza kula na kunywa baada ya muda mwenzenu nikazidiwa nikaanza kuwahi
tunda binti akaanza kugoma ilinichukua dk 20 mpaka kujua kwa nini anankatilia
anataka kuvua mwenyewe na mie sijazoe kuvuliwa hee gafla aakaenda kwenye kona ya ukuta
akachukua taulo akajifunga akashusha kila kitu

mmh machale yakanicheza huyu asije kuwa mwanaume mwenzangu nikaamua na mimi kuvaa
nguo kujitayarisha kwa lolote..nikamuuliza vipi dear akasema basii tu nikaenda chooni
niliporudi nikaenda kushika alivyovyua weeeeeee weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

mjini usione wanawake wamependeza wanawane ukazani origin klumbe comedy
nikakuta kuna dubwasha limetengenezwa kama plastic lina yale mamboyetu nyuma na hips
pembeni nakwambia nilichuku amuda kujifikiria kablaya kuamua kumwambia tuendele na vinywaji
enzi hizo ujanani mpaka nikaalala nikaamka nikamwaga twende vipi nikamwambia nahisi
ninaumwa kichwa sana kama si malaria alipolazimisha nikamwambia nikohoi mwaya kesho tuchekiane

pengine alikuwa kosa langu wala lako uliekaa kimya ila nivizuri uwe makini usione kila kimeeundwa mjini
cha kumemena vingine goooooooppp

jumatano njema
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,131
Likes
35
Points
145
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,131 35 145
heheheeee, haya bana mambo yenu hayoo. Usione ukadahani..
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,039
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,039 7,871 280
Bumbwi bombwa mwaya
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Hiyo kali lazima winga wote urudi..........
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Kwa hiyo figa ilikuwa ya kutengenezwa China?Mmmm kazi kweli kweli.Pole
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
296
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 296 180
Dah, hiki kisa nakifananisha na kimoja kimewahi tokea nikiwa safari kikazi masasi. Nimekoma voda fasta, lazima nikuone ukiwa kanga moja kwanza.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,039
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,039 7,871 280
umeeeeeeeonaaaaaaaaaaaaaaa so usioneeeeeeeee watu wanajazana kanga moja ukhisi wamefwata mashoga wanatakuhakikishiwa jamani je waukweli ama zege mmh mwaya nilikoma imenikumbusha mbali jamaa mmoja alikutana na demu usiku tena kule sinza wakahaidiana kukutana usiku demu alipoingia ndan jamaa akawa amezima taa kila akitaka awashe wa do demu ataki jamaa akaenda king kwa hisia iko hapa walipomaliza demu akaomba atangulie kwanza kuondoka jamaa akashukuru sana mzigo akaomba game jumamosi mchana demu akafika akamwambia niko chumba namba 5 jamaa akafika alipochungulia akafunga akaenda kumuuliza anaesimamia lodge vipi akuna alietoka namba 5 akaambiwa huyo kaingia tangu saa tatu ajatoka ...jamaa akasimama kwenye korido akapiga simu kuhakikisha lile zigo ndan ndilo hilo ??simu ikapokelewa namba tano akaa kimya akamove distn akamwambia my dear nimepata dharura ma baby sijui kama ntaweza kuwahi huku akiitafuta parking ya bajaji kama kafukuzwa masikini binti alikuwa na 4000 tu akamwambia sasa hii buku ntalipaje akamwomba amuulize mwenye kujisajili mpesa ama tigo amtumie..akutaka hata kupiga kama ameishapata hela za mpesa ama lah..wanaume nyie loh!!!
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Ha ha ha ahaaaaa. Hii mikasa ni noma... hasa huu wa gizani mbaya sana
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Mmmmmhh! Pole Kamanda wetu! Kumbe humu ndani wa2 wanamikasa kweli kweli.
 
M

ma jery

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
0
Age
36
M

ma jery

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
171 0 0
umeeeeeeeonaaaaaaaaaaaaaaa so usioneeeeeeeee watu wanajazana kanga moja ukhisi wamefwata mashoga wanatakuhakikishiwa jamani je waukweli ama zege mmh mwaya nilikoma imenikumbusha mbali jamaa mmoja alikutana na demu usiku tena kule sinza wakahaidiana kukutana usiku demu alipoingia ndan jamaa akawa amezima taa kila akitaka awashe wa do demu ataki jamaa akaenda king kwa hisia iko hapa walipomaliza demu akaomba atangulie kwanza kuondoka jamaa akashukuru sana mzigo akaomba game jumamosi mchana demu akafika akamwambia niko chumba namba 5 jamaa akafika alipochungulia akafunga akaenda kumuuliza anaesimamia lodge vipi akuna alietoka namba 5 akaambiwa huyo kaingia tangu saa tatu ajatoka ...jamaa akasimama kwenye korido akapiga simu kuhakikisha lile zigo ndan ndilo hilo ??simu ikapokelewa namba tano akaa kimya akamove distn akamwambia my dear nimepata dharura ma baby sijui kama ntaweza kuwahi huku akiitafuta parking ya bajaji kama kafukuzwa masikini binti alikuwa na 4000 tu akamwambia sasa hii buku ntalipaje akamwomba amuulize mwenye kujisajili mpesa ama tigo amtumie..akutaka hata kupiga kama ameishapata hela za mpesa ama lah..wanaume nyie loh!!!
umelewa???
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135


Je nahapo kuna mabox au nikitu original?Au kitu na box?Mimi sipo napita bwana
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
acha uzinzi subiri wakati wako
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
umeeeeeeeonaaaaaaaaaaaaaaa so usioneeeeeeeee watu wanajazana kanga moja ukhisi wamefwata mashoga wanatakuhakikishiwa jamani je waukweli ama zege mmh mwaya nilikoma imenikumbusha mbali jamaa mmoja alikutana na demu usiku tena kule sinza wakahaidiana kukutana usiku demu alipoingia ndan jamaa akawa amezima taa kila akitaka awashe wa do demu ataki jamaa akaenda king kwa hisia iko hapa walipomaliza demu akaomba atangulie kwanza kuondoka jamaa akashukuru sana mzigo akaomba game jumamosi mchana demu akafika akamwambia niko chumba namba 5 jamaa akafika alipochungulia akafunga akaenda kumuuliza anaesimamia lodge vipi akuna alietoka namba 5 akaambiwa huyo kaingia tangu saa tatu ajatoka ...jamaa akasimama kwenye korido akapiga simu kuhakikisha lile zigo ndan ndilo hilo ??simu ikapokelewa namba tano akaa kimya akamove distn akamwambia my dear nimepata dharura ma baby sijui kama ntaweza kuwahi huku akiitafuta parking ya bajaji kama kafukuzwa masikini binti alikuwa na 4000 tu akamwambia sasa hii buku ntalipaje akamwomba amuulize mwenye kujisajili mpesa ama tigo amtumie..akutaka hata kupiga kama ameishapata hela za mpesa ama lah..wanaume nyie loh!!!
<br />
<br />
Samahani, huyu dada alikuwa na tatizo gani au havutii kwa maumbile ?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,039
Likes
7,871
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,039 7,871 280
Nsiande
binafsi sikuwepo ;;ila mwana uume yule anadai akuamini kama aliemkuta ndie aliefanya nae mapenzi na aanajiuliza aliwezaje kupata hisia sasa alivyomwona na kujihisi labda inawezashindwa kunyanyuka mchana akakosa hata ka speedup ya kunyanyua
isiwe tabu.....nikikutana nae ntamuuliza yuko iringa mwaya
 

Forum statistics

Threads 1,213,740
Members 462,292
Posts 28,488,710