Ulishawahi kukumbana na vitimbi vya kichawi? Soma hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ulishawahi kukumbana na vitimbi vya kichawi? Soma hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Feb 6, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Mwaka 2003 niliwahi kuishi kwa muda wa kama miezi 7 katika kijiji kimoja pembezoni mwa wliaya ya Biharamulo nikiwa mimi na rafiki yangu.Kabla ya kwenda huko tulihadithiwa na mmoja wa watu walioshi huko namna kulivyokuwa na vitimbi vya kishirikina...Lakini tukapiga moyo konde na kwenda (kama mnavyojua harakati za kusaka shilingi).

    Tulifika na kuishi vyema na wenyeji.kadri siku zivyokuwa zinakwenda baadhi ya watu ambao tulikuwa tumejenga urafiki nao walikuwa kila mara wanatuuliza kama tumeshuhudia chochote toka tuishi hapo,nasi tuliwajibu hakuna chochote kipya,kumbuka walikuwa wanatuuliza kwa namna ya mafumbo lakini lengo lao ni kujua kama tumekumbana na vitimbi vyovyote vya kishirikina.

    Tulikuwa tumepanga vyumba viwili tofauti mimi na huyo rafiki yangu lakini katika nyumba yenye compound moja.Vitimbi vikaanza kwa rafiki yangu,akiwa amelala akasikia vishindo kwenye bati..kusikiliza vizuri ailikuwa ni paka aliyekuwa analia na kukanyaga kwa vishindo ambavyo sauti yake ilikuwa mithili ya jiwe kubwa lillokuwa linapondwa kwenye bati - akatulia -lakini kwa hofu kidogo.Baadae usingizi ukampitia.Alipoamka yupo pembeni mwa geti la mlango..hana hamu.

    Baada ya siku 2 ikawa zamu yangu.Wakati nipo usingizini nikahisi kama kiu-baridi,kustuka mlango upo wazi...nikatoka kitandani nikaufunga kwa kujipa moyo kwamba pengine nilisahau.Nikarudi usingizini.Usingizi mtamu,ghafla nikasikia honi za magari na mwanga mkali wa taa..kuamka siwezi lakini nahisi kabisa sio ndoto.Daah....nilipiga kelele Yesuuu (me ni mkristo).Nikastuka tena na kukuta mlango upo wazi kabisa huku mwili ukiwa karibu kabisa ya mlango.Nikamwta mwenzangu tukapiga story mpaka kukakucha.

    Kifupi baada ya mwezi 1 tuliondoka huku wenyeji wakishangaa namna tulivyoishi bila kuonyesha wala kuhadithia vitimbi vyovyote,na kubwa zaidi kwamba tumeaga badala ya kuondoka kimyakimya!!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Muheshimiwa mlihakiki vilikua ni real vituko,? Na si Cellebral Maleria ?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,270
    Likes Received: 4,248
    Trophy Points: 280
    haaaahhaaaha loh......
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Yalitukuta aisee by the way baada ya tukio la kwanza tukawa tunasali kabla ya kulala
     
  5. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hata huku kwetu(sweeden) wamo wengi tu!
    ila wanakuja kama warewolves.
     
  6. client3

    client3 JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    maombi kwa mkristo ni LAZIMA,yaani ni kama chakula msisubiri yawakuta ya kuwakuta ndo msali
    nice experience though,mtakuwa mnawahakikishia wale wanaosema hakuna uchawi.
    uchawi upo tena with grades,na ni tofauti kulingana na maeneo.
     
  7. J

    J 20A Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo binafsi yashawahi kunitokea sio mambo ya kusimuliwa
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Uchawi upo!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aisee mna moyo!
    Mie nadhani kesho yake ningetoweka eneo hilo bla hata ya kuaga lol!
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Ilibidi tuvumilie, kwanza ngawira tunataka,pili tulishapata story nyingi kabla kuhusu hilo eneo kwa hiyo tukapata ka-ujasiri kidogo ka kuishi.Wenyewe wanasema wakikushindwa hapo wanaenda visiwani kufuata mizinga mipya!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    POPOBAWA anapita anaelekea biharamulo.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Utakutana na ma-POPOBAWA waliokubuhu zaidi yako...
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, kweli nyie wajasiri mimi siku inayofuata tu ningesepa...
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    would you share with us some of your expirience, if you dont mind?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Uchawi noma.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Jaribu uone
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,148
    Likes Received: 1,471
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha
    Ilikuwa celebral malaria hiyo, miye nimeishi hadi Pemba, ukiogopa ushirikina umekwisha.
    Sheria yake usiogope kitu na ujiamini.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,219
    Likes Received: 9,237
    Trophy Points: 280
    Yalinikuta shule
    pale kibosho
    kwakweli mmmh
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,037
    Likes Received: 1,779
    Trophy Points: 280
    Hebu tupe kisanga chako.Kumbe mangi nao wamo eeh
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Hebu tupe yaliyokutokea!
     
Loading...