Ulishawahi kugombana na mfanyakazi mwenzio ofisi moja ?

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,749
2,000
Tangu siku nilipojua kimya ni jibu la mjinga niliacha kujipa stress na mambo nisioyajua vyanzo vyake hata yasio nipa faida kwa kweli nilikaa tu kimya nikimsalimia haijib salam yangu niliacha na kumsalimia na mm nikawa nafanya mambo yangu vile itakiwavyo ubaya ni tunakaa ofisi moja alikuja kunisemesha mwenyewe
well said madame S
 

ankie

Member
Jul 14, 2015
40
95
Ofisini dawa ni kuwa kimya tu, unaongea kwa nadra sana, unawahi mapema na kuondoka kwenye mda unaotakiwa kuondoka. Hata mtu akikusemesha wewe majibu yawe mafupi tu, usishiriki kwenye vikoba na vikundi vya majungu wakati wa chai asubuhi.
imekaa kijanja hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom