ulisha wahi kuchapia! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ulisha wahi kuchapia!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by XOXOQY, Nov 27, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi badala ya kusema "INAKUWAJE" nilisema "INAKUWANJE"
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi badala ya kusema
    "XOXOQY"Nikasema-
    "XXX-KIU"
     
  3. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    binamu yangu akiwa 'mc' kwenye shughuli ya ubarikio - alitaka kusema "sasa ni wakati wa tendo la kukata keki" aksema "sasa ni wakati wa tendo la ndoa"

    wacha ndugu wamzonge .
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kdddk!!!
     
  5. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mima badala ya kusema supu ya kuku nilisema suku ya pupu!
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 798
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    hahahaha,,, hii kali sana,,, imenikumbusha mimi badala ya kusema simba na yanga, nikasema singa na yamba
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    nipo kwny presentation, njemba badala ya SECOND POINT nikapiga SECOND CHANCE.
     
  8. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamaa badala ya kusema "amemnyonya denda demu mwenye vidonda mdomoni" akasema
    "amemdonda nyenya demu mwenye vidomo mdondoni."
    nakumbuka hii ilivunja rekodi mwaka mzima haikufutwa kwani tulikuwa tunaandika ukutani mtu achapiapo.
     
  9. M

    Mipesa Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Mi nilisalimiwa hivi "habari za asubuhi" sasa kichwan yakaja majibu mawili, jibu la safi na nzuri. Sasa kwa haraka ya kujibu nikajikuta nimesema nzafi. Sijui yule mama alinifikiriaje
     
  10. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kumuambia mtoto ' toa mkono mdomoni unapoongea' si nikabugi nikasema ' TOA MDOMO MKONONI' wacha acheke mtoto!
     
  11. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja alikuwa anamcheka mwenzie kwa kuchapia neno, matokeo yake nae akaishia kusema ' Haa haa haa! UMEPACHIA':A S 465:
     
  12. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi badala ya kuitikia marahaba baada ya kuamkiwa na katoto mi nikaitikia shikamoo!
     
  13. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inanikumbusha mbali sana tulipokua tunapita kuwapa maharusi mkono wa hongera nikasahau nikasema poleni sana
     
  14. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chumban alikuwepo vero na fredy nami nilikuwa nimeagizwa nimuite vero sasa wkt naingia chumban gafla mlangon nikakutana na fredy nikajsahau nikaita 'VEDY'
     
  15. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukiwa class ktk presentation mshkaji badala ya kutamka also akatamka Oslo
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mume wangu ndio bingwa sasa! ana namna nyingi za kuchapia:
    1. anabadilisha maneno katika sentensi: uzungu wa mchawi unanguvu badala ya uchawi wa mzungu una nguvu
    2. anabadilisha syllabic ndani ya sentensi: vyakula vya mtana ni vichamu kuliko vyakula vya mchana ni vitamu
    3. anabadilisha herufi ndani ya sentensi. hii nahifadhi coz imekaa ya kikubwa zaidi :)
    It is called "spoonerism" in english au "contrepetries" in french.
     
  17. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii imenikumbusha mbali sana,kuna kipindi hii kitu ilikuwa maarufu sana sehemu zileee kipindi kileeee kiasi kila mtu alikuwa makini kumsikiliza mwenzie ili akichapia amcheke.

    Nakumbuka mama mmoja akiwa uani na akina mama wengine na watoto kibao si unajua maisha ya uswazi,basi akasikika akilalama,"Nyie watoto ebu nendeni huko mkacheze,hivi wako hapa wanasubiria mtu usapie wakucheke" watoto nao kachapia

    Nyingine tuko makaburini baada ya kumzika mpendwa wetu,sasa inasomwa historia fupi ya marehemu,jamaa aliyekuwa anaisoma alikuwa akichapiachapia sana,jamaa mmoja katika ndugu wa marehemu akamng'anya ili atusomee,basi ile jamaa anaanza tu,"Historia fipi ya marehemu" watu wakasahau kama wako makaburini kwa kicheko.
     
  18. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mimi mkuu imewah nitokea
     
  19. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Mkuu hii kali sana...yaani duh!!!!!!!!!!!ahahahahaha!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyu alikuwa na lake jambo akilini
     
Loading...