ulipokuwa mtoto, ulifanya nini cha kufurahisha?

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000


tuambie na wewe ulipokuwa mtoto ulifanya nini cha ajabu?, but sharti kiwe cha kuchekesha!!
 

Fletcher

Member
Dec 27, 2013
92
75
Nilikua nimefungwa mgongoni na dada na kuelekea sokoni......kufika gengeni! Dada akaanza kuchagua nyanya. Sasa pale gengeni walikua wamening'iniza miwa mimi nikiwa mgongoni nikaanza kurefusha ulimi kutafuna miwa ile bila dada kujua......ikabidi ainunue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom