Ulipiga kura mwaka 2005?


Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
this is the moment of truth. let as be since and disclose what we did in secret ballots!!! did you vote for Kikwete? what were your expectations? if you voted for him, do you regret? is there possibility for him meeting your expectation? why did you vote for him?
 
M

mgiriki

Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
13
M

mgiriki

Member
Joined Aug 22, 2008
98 0 13
mimi ni mmojawapo ya watu waliomchagua JK ila hadi sasa nasikitika kumpa MSANII nchi yenye hadhi kubwa. Na siamini macho yangu hadi sasa ninavomuona maendeleo yake ya sasa na yabadae.,
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,847
Likes
2,063
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,847 2,063 280
I voted for CCM but my interest was to Salim A. Salim. there was no way out because the guy was nomminated on the other hand Upinzani haukuwa strong kuweza kuchukua nchi.
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
I voted for CCM but my interest was to Salim A. Salim. there was no way out because the guy was nomminated on the other hand Upinzani haukuwa strong kuweza kuchukua nchi.
tatizo letu Tanzania hatuna alternatives. jaribu hata sasa hivi kufikiria 2010 utampa nani kura yako utaona giza tu mbele.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,912
Likes
5,257
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,912 5,257 280
Mi sikupiga ila sababu nilikuwa mkoa mwingine na ule niliojiandikisha but kwa wale waliomchagua JK naona wanajuta but kulikuwa hakuna altenative
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
hakianani vile nilimpigia kura ... ila kaniacha na kimbunga kikubwa kichwani
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Binafsi sikumpigia kura kikwete na mimi nilikuwa ni mmoja ya watu waliokuwa wakizibeza porojo na ahadi zake zisizotekelezeka.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Sikupiga wka sababu nilikuwa mbali na kituo changu cha kupigia kura. lakini hadi hivi sasa najiuliza na sijapata jibu kuwa iwapo ningepiga kura ningemchagua nani kati ya wagombea wote
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Ukweli ni kuwa Kikwete aliwekwa madarakani na kundi dogo sana lenye nguvu kubwa sana kifedha, na kundi hili ndilo Kikwete amekuwa akilitumikia na kuwajibika kwalo. Kinachofanyika sasa hivi ni namna ya kurudisha fedha ya hawa waheshimiwa waliomweka ikulu kabla ya uchaguzi wa 2010. Kama unafikiri vinginevyo subiri mwaka wezi wa EPA watakaopelekwa mahakamani. Tumesikia jana kuwa kwa kuwa EPA ni suala la miaka zaidi ya 20, na lilihamia BOT toka NBC kipindi ambacho hata kompyuta hazikuwepo hivyo kupotea kwa nyaraka nyingi muhimu. If this is what the president is telling our esteemed MPs, mwananchi wa kawaida atakuwa na matumaini gani? We are simply lost.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
I voted for CCM but my interest was to Salim A. Salim. there was no way out because the guy was nomminated on the other hand Upinzani haukuwa strong kuweza kuchukua nchi.

Hivi u strong wa kuchukua nchi ni upi? hebu fafanua. Haya ndiyo mawazo tunayotakiwa kuyabadilisha humu JF.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,748
Likes
46,102
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,748 46,102 280
Hell to tha naw! I didn't vote for him....
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Likes
1
Points
35
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 1 35
Nilimpigia Jakaya na bado nina imani nae kubwa,sikumtegemea kama angeleta maajabu kimuujiza, kila myu ana wajibu wa kujenga nchi mbana hatuwaulizi madaktari wanaotaka wote kukaa mjini huku vijijini nani atatibu?walimu wote wanakaa dar wakipelekwa mkoani wanaacha kazi.kama mishahara haitoshi mikoani lakini dar inatosha.
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Ukweli ni kuwa Kikwete aliwekwa madarakani na kundi dogo sana lenye nguvu kubwa sana kifedha, na kundi hili ndilo Kikwete amekuwa akilitumikia na kuwajibika kwalo. Kinachofanyika sasa hivi ni namna ya kurudisha fedha ya hawa waheshimiwa waliomweka ikulu kabla ya uchaguzi wa 2010. Kama unafikiri vinginevyo subiri mwaka wezi wa EPA watakaopelekwa mahakamani. Tumesikia jana kuwa kwa kuwa EPA ni suala la miaka zaidi ya 20, na lilihamia BOT toka NBC kipindi ambacho hata kompyuta hazikuwepo hivyo kupotea kwa nyaraka nyingi muhimu. If this is what the president is telling our esteemed MPs, mwananchi wa kawaida atakuwa na matumaini gani? We are simply lost.
na ndio maana sasa anawalinda
 

Forum statistics

Threads 1,235,361
Members 474,523
Posts 29,220,072