Ulinzi mkali rais kikwete akizindua chuo kikuu cha Dodoma


samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Uzinduzi wa chuo kikuu cha dodoma umefanyika leo katika ukumbi wa chimwaga chuoni hapo. Katika hali isiyo ya kawaida ulinzi uliimarishwa hasa katika ukumbi huo wa chimwaga. Usalama wa taifa walimwagwa kila kona ya chuo hicho. Sio kila mtu aliruhusiwa kuingia kwenye ukumbi huo bali ni watu wachache waliopewa kadi maalumu. Wahadhiri hawakua limited kuingia japo nao walipewa kadi maalumu walizozitumia kuingilia ukumbini. Ukiachilia mbali wageni waalikwa, ni wanafunzi wachache waliruhusiwa kuingia ukumbini kwa kadi maalumu jambo lililosababisha ukumbi huo wenye uwezo wa kuingiza watu takriban elfu tatu kupwaya huku viti vingi vikiwa tupu. KUBWA KULIKO YOTE ni kwamba milango ya kuingilia ukumbini iliwekewa vifaa maalumu vya ukaguzi ambapo kila aliyekua akiingia alikaguliwa na kuonesha kile alichokua nacho. NAJIULIZA ULINZI WOTE HUU WA NINI KWANI TANZANIA TUMEFIKIA MAHALI HAPO..naomba maoni yenu.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,956
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,956 280
Kikwete anajua Watanzania wengi hawamtaki kwa hiyo anaongeza ulinzi.

Kuna kitu kingine anachojua ambacho sisi hatujui?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Hayo ni matokeo ya kuwa rais aliyeingia kwa kura za kuchakachua. Analindwa kiasi hicho kwa tija gani?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,934
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,934 1,949 280
Mbona ulinzi huo ni wa kawaida kabisa....ikumbukwe kuwa kulikuwa pia na makamu wa rais, ambaye pia ni mwenyekiti wa baraza la chuo, na alikuwepo pia Mh Benjamin Mkapa, rais mstaafu na MKUU wa chuo kikuu Dodoma.....kwa hiyo sidhani kama wangeaford kutake risk yoyote ile.....

Na alivyokuwa nje ya chimwaga mbona mambo yalikuwa easy tu? sijaona ulinzi wa ajabu kama ambavyo tunataka tuaminishwe hapa,,,
 
K

kibebii

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
80
Likes
1
Points
15
K

kibebii

Member
Joined Nov 5, 2009
80 1 15
Uzinduzi wa chuo kikuu cha dodoma umefanyika leo katika ukumbi wa chimwaga chuoni hapo. Katika hali isiyo ya kawaida ulinzi uliimarishwa hasa katika ukumbi huo wa chimwaga. Usalama wa taifa walimwagwa kila kona ya chuo hicho. Sio kila mtu aliruhusiwa kuingia kwenye ukumbi huo bali ni watu wachache waliopewa kadi maalumu. Wahadhiri hawakua limited kuingia japo nao walipewa kadi maalumu walizozitumia kuingilia ukumbini. Ukiachilia mbali wageni waalikwa, ni wanafunzi wachache waliruhusiwa kuingia ukumbini kwa kadi maalumu jambo lililosababisha ukumbi huo wenye uwezo wa kuingiza watu takriban elfu tatu kupwaya huku viti vingi vikiwa tupu. KUBWA KULIKO YOTE ni kwamba milango ya kuingilia ukumbini iliwekewa vifaa maalumu vya ukaguzi ambapo kila aliyekua akiingia alikaguliwa na kuonesha kile alichokua nacho. NAJIULIZA ULINZI WOTE HUU WA NINI KWANI TANZANIA TUMEFIKIA MAHALI HAPO..naomba maoni yenu.
Hapo ndipo tulipofika watanzania, ukiona ulinzi kiasi hicho kwa rais wa tanzania, wewe mwananchi wa kawaida unatakiwa kutafakari zaidi, hiyo si dalili tu ya usalama wake uko hatarini bali ni usalama wa nchi hii upo hatarini pia. sasa kama kawa watz tunaamua kuacha kutafakari jambo kwa ukubwa wake na kuachia hisia zetu na chuki kutufanyia maamuzi basi tusubiri saa.
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Uzinduzi wa chuo kikuu cha dodoma umefanyika leo katika ukumbi wa chimwaga chuoni hapo. Katika hali isiyo ya kawaida ulinzi uliimarishwa hasa katika ukumbi huo wa chimwaga. Usalama wa taifa walimwagwa kila kona ya chuo hicho. Sio kila mtu aliruhusiwa kuingia kwenye ukumbi huo bali ni watu wachache waliopewa kadi maalumu. Wahadhiri hawakua limited kuingia japo nao walipewa kadi maalumu walizozitumia kuingilia ukumbini. Ukiachilia mbali wageni waalikwa, ni wanafunzi wachache waliruhusiwa kuingia ukumbini kwa kadi maalumu jambo lililosababisha ukumbi huo wenye uwezo wa kuingiza watu takriban elfu tatu kupwaya huku viti vingi vikiwa tupu. KUBWA KULIKO YOTE ni kwamba milango ya kuingilia ukumbini iliwekewa vifaa maalumu vya ukaguzi ambapo kila aliyekua akiingia alikaguliwa na kuonesha kile alichokua nacho. NAJIULIZA ULINZI WOTE HUU WA NINI KWANI TANZANIA TUMEFIKIA MAHALI HAPO..naomba maoni yenu.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Unategemea nini baada ya kuwa Mwizi mkuu?
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Uzinduzi wa chuo kikuu cha dodoma umefanyika leo katika ukumbi wa chimwaga chuoni hapo. Katika hali isiyo ya kawaida ulinzi uliimarishwa hasa katika ukumbi huo wa chimwaga. Usalama wa taifa walimwagwa kila kona ya chuo hicho. Sio kila mtu aliruhusiwa kuingia kwenye ukumbi huo bali ni watu wachache waliopewa kadi maalumu. Wahadhiri hawakua limited kuingia japo nao walipewa kadi maalumu walizozitumia kuingilia ukumbini. Ukiachilia mbali wageni waalikwa, ni wanafunzi wachache waliruhusiwa kuingia ukumbini kwa kadi maalumu jambo lililosababisha ukumbi huo wenye uwezo wa kuingiza watu takriban elfu tatu kupwaya huku viti vingi vikiwa tupu. KUBWA KULIKO YOTE ni kwamba milango ya kuingilia ukumbini iliwekewa vifaa maalumu vya ukaguzi ambapo kila aliyekua akiingia alikaguliwa na kuonesha kile alichokua nacho. NAJIULIZA ULINZI WOTE HUU WA NINI KWANI TANZANIA TUMEFIKIA MAHALI HAPO..naomba maoni yenu.
 
mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
196
Likes
0
Points
0
mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined Nov 17, 2010
196 0 0
Hapo ndipo tulipofika watanzania, ukiona ulinzi kiasi hicho kwa rais wa tanzania, wewe mwananchi wa kawaida unatakiwa kutafakari zaidi, hiyo si dalili tu ya usalama wake uko hatarini bali ni usalama wa nchi hii upo hatarini pia. sasa kama kawa watz tunaamua kuacha kutafakari jambo kwa ukubwa wake na kuachia hisia zetu na chuki kutufanyia maamuzi basi tusubiri saa.
jk wala asiogope tanzania ni nchi ya amani vipi jamani yule mchakachuaji thobias mwesigwa alikuwepo je amekabidhi lile tamko!
 
K

kibebii

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
80
Likes
1
Points
15
K

kibebii

Member
Joined Nov 5, 2009
80 1 15
jk wala asiogope tanzania ni nchi ya amani vipi jamani yule mchakachuaji thobias mwesigwa alikuwepo je amekabidhi lile tamko!
nilikuwa aamini hivyo, ila tangu kuanza kwa kampeni na matokeo yake, niliyoyasikia kwa masikio yangu na kuyona macho yangu yananifanya nitafakari zaidi amani hii kama itadumu kwa muda gani? si utani, tumeizoea kiasi kwamba hatuangaiki kuilinda hata chembe , I think every one has a duty kilinda amani hii
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,434
Likes
1,482
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,434 1,482 280
mi nadhani sikuhizi anavaa bullet proof mbili manake samtaimz anakuwa mnenee
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Hakukuwa na sababu ya kuweka mitambo ya kukagua milangoni na ku-limit idadi ya wanafunzi may ilionekana wangeweza kumuaibisha kwa namna yoyote ile. Cha ajabu rais kikwete ameishukuru serikali ya wanafunzi ya udom (UDOSO) Kwa kazi nzuri waliyoifanya ambayo nadhani ni ya kuzuia migomo chuoni hapo.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145



Rais wa NEC, anajua kabisa alifutwa kazi na watanzania, sasa hivi hamwamini yeyote.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Badala ya kuripoti jema lililojiri hapo Dodoma, na kujivunia chuo chetu kikuu kipya na kizuri kabisa. Wewe ulienda kuripoti kuhusu ulinzi?

Au hujui kuwa viongozi wengi wakikusanyika sehemu moja huwa kuna ulinzi mkali?
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Uzinduzi wa chuo kikuu cha dodoma umefanyika leo katika ukumbi wa chimwaga chuoni hapo. Katika hali isiyo ya kawaida ulinzi uliimarishwa hasa katika ukumbi huo wa chimwaga. Usalama wa taifa walimwagwa kila kona ya chuo hicho. Sio kila mtu aliruhusiwa kuingia kwenye ukumbi huo bali ni watu wachache waliopewa kadi maalumu. Wahadhiri hawakua limited kuingia japo nao walipewa kadi maalumu walizozitumia kuingilia ukumbini. Ukiachilia mbali wageni waalikwa, ni wanafunzi wachache waliruhusiwa kuingia ukumbini kwa kadi maalumu jambo lililosababisha ukumbi huo wenye uwezo wa kuingiza watu takriban elfu tatu kupwaya huku viti vingi vikiwa tupu. KUBWA KULIKO YOTE ni kwamba milango ya kuingilia ukumbini iliwekewa vifaa maalumu vya ukaguzi ambapo kila aliyekua akiingia alikaguliwa na kuonesha kile alichokua nacho. NAJIULIZA ULINZI WOTE HUU WA NINI KWANI TANZANIA TUMEFIKIA MAHALI HAPO..naomba maoni yenu.
jk ni mtu mzima. Anafahamu kuwa urais wake uliamuliwa na NEC na siyo wananchi. Ukitenda dhambi amani moyoni hutoweka.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Duuu hadi namuonea huruma chaguo la Mungu ghafla linashuka na kuwa chaguo la NEC hahahah kaazi kwl kwl
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821