ulimwenguwa sayansi na Technolojia


Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,574
Likes
1,077
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,574 1,077 280
Hizo za msaada
 
B

Beyond Thinking

Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Beyond Thinking

Member
Joined Dec 4, 2010
18 0 0
Sayanasi na technogia ina lengo la kumkomboa mwnadamu!, sijui kwa staili hii hawa wamekomboka vipi?
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
hao watakuwa ni wanaija wanaandika email za kugawana pesa
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
hii ni DIT maisha ya hostel kwa vyuo vingi ni tabu room watu kumi baada ya wanane
 
B

Batale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,071
Likes
447
Points
180
B

Batale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,071 447 180
Alshabab hao wanamonitor mweli
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,547
Likes
126
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,547 126 160
Is it me o is that guy playin' Hitman
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
sas kibaya ni wanfanyia nin! wengi utakuta wanachek pono!
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
attachment.php?attachmentid=18592&d=1292504483


Geto, wanakamilisha Individual project work.
 

Forum statistics

Threads 1,235,479
Members 474,585
Posts 29,223,752