Ulimwengu wa sasa una maajabu mengi sana unakuta mtu anatafuta mume/mke kama anatafuta kazi vile

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,151
2,000
Ulimwengu wa sasa una maajabu mengi sana unakuta mtu anatafuta mume/mke kama anatafuta kazi vile,kirahisi rahisi tu.Kweli tumefikia huko kweli?Tujaribu kuwauliza wazazi wetu walifanikiwaje kuwapata wenza wao...
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
4,681
2,000
baba / mama zetu wamekukulia kwenye nyasi mimi na wewe tumekulia kwenye sofa.

sasa hujaona jibu hapo?
hali inabadirika mkuu.
 

katoto kazuri

JF-Expert Member
Feb 10, 2018
5,714
2,000
Ulimwengu wa sasa una maajabu mengi sana unakuta mtu anatafuta mume/mke kama anatafuta kazi vile,kirahisi rahisi tu.Kweli tumefikia huko kweli?Tujaribu kuwauliza wazazi wetu walifanikiwaje kuwapata wenza wao...
Hata wao walipatana hivyo tena bora sisi tunatangaza wao wanapewa kabisa kama mzigo .
Huyu ndio mmeo na huyu ndio mkeo hawajakubaliana hata ni wazazi nyie kulana tu na kuoana na kuanzisha familia no discussion ajue asijue shauri yako.
Mtajuana huko huko.
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,151
2,000
Hata wao walipatana hivyo tena bora sisi tunatangaza wao wanapewa kabisa kama mzigo .
Huyu ndio mmeo na huyu ndio mkeo hawajakubaliana hata ni wazazi nyie kulana tu na kuoana na kuanzisha familia no discussion ajue asijue shauri yako.
Mtajuana huko huko.
Ha ha ha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom