Ulijifunza nini baada ya kusalitiwa au kuachwa na uliyempenda

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
Wakuu,kwema lakin...happy independence day
Em baelezee umati wa MMU ulichojifunza na namna maisha yako yalivobadilika (japo kw summary) baada ya kutendwa,kuachwa na kadhalika ili mradi tu ilikuwa heartbreak ilokupa maumivu...
Binafsi the last relationship bwn ths time nimeachwa,aisee hili umivu sijawah ona,ukizingatia jamaa alivokuwa na juhudi kuni'approach had ndan ya uhusiano wenyewe,af mwenyewe handsome mvuto A,na me kuona hapa si ndo nimependwa nikapenda pia,mambo ya kuja kuniona hostel usiku kpnd nipo chuo,outings,movie ,kutambulishwa kw rafikize nk vilinipa moyo,nikawa nabana kutoa game lakn siku ya siku nkaona isiwe tabu mana mwenyewe nataka,kiufupi badae uhusiano uliisha kimya kimya,nkaumia,nkalia nk,bt now yashaisha,
nmejifunza:kuwa 'good girl' ndo mwisho pale,i blv bng a bad one will seal the deal next time...
 

Misa

JF-Expert Member
Jul 5, 2013
839
195
mimi nilishatendwa,nilichojifunza nina kinyongo kwanza na aliyenitenda,pili najua nitamfanya nini,tatu nina kitu rohoni najua mwenyewe,nne nimeamua nitakuwa nawakanyaga sana hawa fungus!
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,464
2,000
Wakuu,kwema lakin...happy independence day
Em baelezee umati wa MMU ulichojifunza na namna maisha yako yalivobadilika (japo kw summary) baada ya kutendwa,kuachwa na kadhalika ili mradi tu ilikuwa heartbreak ilokupa maumivu...
Binafsi the last relationship bwn ths time nimeachwa,aisee hili umivu sijawah ona,ukizingatia jamaa alivokuwa na juhudi kuni'approach had ndan ya uhusiano wenyewe,af mwenyewe handsome mvuto A,na me kuona hapa si ndo nimependwa nikapenda pia,mambo ya kuja kuniona hostel usiku kpnd nipo chuo,outings,movie ,kutambulishwa kw rafikize nk vilinipa moyo,nikawa nabana kutoa game lakn siku ya siku nkaona isiwe tabu mana mwenyewe nataka,kiufupi badae uhusiano uliisha kimya kimya,nkaumia,nkalia nk,bt now yashaisha,
nmejifunza:kuwa 'good girl' ndo mwisho pale,i blv bng a bad one will seal the deal next time...

Nimejifunza kutokuwa wazi kwa mtu aliyekulia kwenye familia au kabila tofauti kwa kuwa asili haachi asili
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
mimi nilishatendwa,nilichojifunza nina kinyongo kwanza na aliyenitenda,pili najua nitamfanya nini,tatu nina kitu rohoni najua mwenyewe,nne nimeamua nitakuwa nawakanyaga sana hawa fungus!

yewoomi,pole sana jmn,angalia tu usitumie bastola ukapoteza ur life kw ajili ya mwanamke aliekucheat..wazuri wapo bado
 

LILENDI

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
1,400
0
USIZINI. Hadi unafunga ndoa utakua umeonwa na wangapi? utajikiaje? jamaa atajisikiaje? je moyo wako utampenda mumeo kwa dhati kabisa au utaingia nusu-nusu? pole sana kwa yaliyokukuta!
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
USIZINI. Hadi unafunga ndoa utakua umeonwa na wangapi? utajikiaje? jamaa atajisikiaje? je moyo wako utampenda mumeo kwa dhati kabisa au utaingia nusu-nusu? pole sana kwa yaliyokukuta!

kitaeleweka mble ya safari kw kwel,am living now, japo namuombea uyo mume popte alipo...mana ht kwny ndoa nahs ndo stress zaid kuliko huku
 

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
Niliumia, nikaazimu kulipiza kisasi..ila mwishowe nikaona ni ubatili mtupu. Nikaanza kuwa mtu wa heat and run..nayo nikaona ni upuzi mtupu. Nikaanza kuwa wa mguu nje mguu ndani..napo nikaona hainifai tupu. Sasa niliyenaye namtengeneza taratibu...kama sina mpango naye vile mwisho wa siku itajulikana tu.
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
USIZINI. Hadi unafunga ndoa utakua umeonwa na wangapi? utajikiaje? jamaa atajisikiaje? je moyo wako utampenda mumeo kwa dhati kabisa au utaingia nusu-nusu? pole sana kwa yaliyokukuta!

jamaa atajiskiaje?kwan ntasimulia my past?hakunaga hyo,nimedate watu wawil habar imeishia apo ya nin kuwafukua ma-ex,na yeye ht asinisimulie
kwn kuonwa kitu cha ajabu mzee,ndoa ynyw do u hv any guarantees?
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
Niliumia, nikaazimu kulipiza kisasi..ila mwishowe nikaona ni ubatili mtupu. Nikaanza kuwa mtu wa heat and run..nayo nikaona ni upuzi mtupu. Nikaanza kuwa wa mguu nje mguu ndani..napo nikaona hainifai tupu. Sasa niliyenaye namtengeneza taratibu...kama sina mpango naye vile mwisho wa siku itajulikana tu.

hpfully it works well for u,mana hii mambo haina mjanja..
 

Luv

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
1,786
2,000
Nimejifunza kuwa na moyo wa ujasiri na katika mahusiano nimejiweka tayari kwa lolote.

Akiamka ananipenda nami nampenda, akinuna nanuna zaidi yake, akiniona me wa nini me namuona yy wa kazi gani.

Kwa ufupi siwekezi tena upande huu. Lakini siwezi kum cheat niliyenaye ila mwendo ndo huo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom