Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by falcon mombasa, Oct 9, 2017.

  1. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,575
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    licha ya ccm kufanya vitendo vingi vya hila za kisiasa pamoja na propaganda
    CCM isitegemee kukubalika kwenye maeneo haya hata iweje

    1.Arusha
    3.Dar es salaam
    3.Mbeya
    4.Kigoma
    5.Kilimanjaro
    6.Mara
    7.Iringa mjini
    8.Mtwara
    9.Pemba
    10.Unguja


    ccm ni lazima mjifunze kukubali kuwa maeneo hayo hata mpige kelele vipi hamkubaliki
     
  2. c

    chikundi JF-Expert Member

    #41
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 7,075
    Likes Received: 1,896
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wajitenge?
     
  3. c

    chikundi JF-Expert Member

    #42
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 7,075
    Likes Received: 1,896
    Trophy Points: 280
    Wamefanyaje?
     
  4. c

    chikundi JF-Expert Member

    #43
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 7,075
    Likes Received: 1,896
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi ndio maana rais katoka ukawa.
     
  5. mansolata

    mansolata JF-Expert Member

    #44
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 232
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Sio Tanga tu hata Mtwara haistail kuepo kwenye orodha
     
  6. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #45
    Oct 9, 2017
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Yakitumika mazingira ya haki katika uchaguzi:
    - Ondoa upendeleo wa vyombo vya dola hasa polisi
    - Weka tume huru ya uchaguzi
    - Ondoa sheria kandamizi

    Kwa hakika sisiem tukishinda zaidi ya asilimia 10 ni maajabu. Hali ni mbaya sana wananchi wamechoka na kukinai
     
  7. G

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #46
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 22,604
    Likes Received: 21,733
    Trophy Points: 280
    Na bahati nzuri au sijui mbaya hiyo Mikoa 10 tajwa hapo juu ndiyo Mikoa ' pekee ' kabisa nchini Tanzania ambapo wanatoka Watu wenye akili nyingi, maarifa mengi na wenye maono yaliyotukuka halafu huwa ' hawaogopi ' na ' hawatishwi ' na chochote au na yoyote yule. Mikoa ambao haipo hapo katika ' Kikosi ' chako hapo juu ndiyo mikoa ambayo inaturudisha nyuma kama siyo kutuchelewesha Watanzania kupata Maendeleo ' pevu ' ya Kidemokrasia.
     
  8. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #47
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    umeishiwa hoja umeanza kashfa na chama chenu cha CHAGADEMA
     
  9. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #48
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    TUNASHUKURU KWAMBA CCM BADO INAMIKOA MINGI KULIKO CHAGADEMA
     
  10. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #49
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    HIVI KIGOMA NA MBEYA IRINGA MNAWABUNGE WANGAPI KAMA KWELI NI NGOME YENYE. NGOME YENU NI ARUSHA NA KILIMANJARO KWA SABABU YA UKABILA NA NDO KUNA ONGOZA TANZANIA HII KUWA NA MAISHA MAGUMU
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #50
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,290
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Mkuu falcon mombasa 11 Manyara nao kwa asilimia kubwa wameanza kujitambua.
     
  12. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #51
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,575
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #52
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,730
    Likes Received: 3,826
    Trophy Points: 280
    Takwimu hizi za kwenu au halisi
     
  14. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #53
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 12,435
    Likes Received: 14,568
    Trophy Points: 280

    Unabisha nini?



    Swissme
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #54
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,895
    Likes Received: 3,588
    Trophy Points: 280
    CCM kwenye maeneo hayo ni kama malaria. haikubaliki!
     
  16. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #55
    Oct 10, 2017
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 3,049
    Likes Received: 1,429
    Trophy Points: 280
    Hicho chenu cha mapunguani ndio unakisifu? Na kwako hoja ni kioja! Vipi, bado mnapewa uraia kama fadhila za kukiunga mkono? Rudini kwenu kwenye ile milima ya kokoto mkaijenge Burundi yenu.
     
  17. chigga2

    chigga2 Senior Member

    #56
    Oct 10, 2017
    Joined: Mar 22, 2016
    Messages: 172
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    HIYO MIKOA NDIO YENYE IDADI KUBWA YA WATU TANZANIA.....KWAHIYO NI WAZI KUA CCM INAENDELEA KUFA....MWAKA 2020..ITAONGEZEKA..MOROGORO.TANGA NA LINDI NA PWANI
     
  18. A

    Augustino Fanuel Massongo JF-Expert Member

    #57
    Oct 10, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 1,104
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli hili bandiko lako basi CCM bado dume maana ukichukua Idadi ya mikoa iliyobaki ambako CCM inakubalika baada ya kuzingatia idadi ya mikoa yote na ukitoa hiyo kumi uliyoiorodhesha basi CCM ina ridhaa ya Watanzania.
     
  19. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #58
    Oct 10, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    duh nyumbu hivi unajua mada iliyoko mezani au ndo unyumbu unakuzingua
     
  20. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #59
    Oct 10, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    chadema wanawabunge na madiwani wengi dar. arusha na kilimanjaro tu mikoa mingine yote ilibaki ni majanga tu kwa chagadema.
     
  21. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #60
    Oct 10, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,743
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Dalili za dege dege hizi!!
     
Loading...