Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by falcon mombasa, Oct 9, 2017.

  1. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    licha ya ccm kufanya vitendo vingi vya hila za kisiasa pamoja na propaganda
    CCM isitegemee kukubalika kwenye maeneo haya hata iweje

    1.Arusha
    3.Dar es salaam
    3.Mbeya
    4.Kigoma
    5.Kilimanjaro
    6.Mara
    7.Iringa mjini
    8.Mtwara
    9.Pemba
    10.Unguja


    ccm ni lazima mjifunze kukubali kuwa maeneo hayo hata mpige kelele vipi hamkubaliki
     
  2. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #21
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 4,204
    Likes Received: 2,518
    Trophy Points: 280
    Lazima ifutwe kwani wakazi wengi wa huko ndio wale wakimbizi wa Burundi waliopewa uraia na kadi za ccm! Nawe ni mmojawao?
     
  3. Bigbon

    Bigbon JF-Expert Member

    #22
    Oct 9, 2017
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 595
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 180
    Nashangaa sana watu si waelewa SISIEMU inashuka na upinzani unapnda kwa kasi.Wataelewa tu kwa watu waliosoma mambo ya takwimu au mathematics.Ukizingatia karibu maeneo mengi yenye uchumi mzuri SISIEM haipendwi. Mfano SISIEM inapendwa dodoma lakini haipendwi Arusha .Au inapendwa Lindi Laikini haipendwi Dar es salam.inapendwa Nanyumbu haipendwi Mtwara mjini.au inapendwa Kilolo haipendwi Iringa Mjini.
     
  4. k

    kamarah JF-Expert Member

    #23
    Oct 9, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 368
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    Ikiwa awali kilikuwa kinatawala chama kimoja tu CCM, na sasa kuna vyama vingine na vimechukua baadhi ya majimbo ambayo yalikuwa yakiongozwa na CCM, hivi huoni CCM ndo looser? Au unajitoa ufahamu?
     
  5. G

    Gumbu Senior Member

    #24
    Oct 9, 2017
    Joined: Feb 24, 2017
    Messages: 197
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Umesahau.
    Geita
    Kagera
     
  6. BarTender

    BarTender JF-Expert Member

    #25
    Oct 9, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 430
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Mweeeee....!
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #26
    Oct 9, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,591
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Bhaambie habhoo mafisiemu habhajitambui
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #27
    Oct 9, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,591
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    No research no right to speak!!
     
  9. B

    Baba wa Mapaka JF-Expert Member

    #28
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 628
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Tunakuangusha
    Jaribu kutembelea jimboni kwa January Makamba kisha utoe sera za CCM uone hana alichokifanya zaidi ya kukifungia kiwanda cha chai Mponde...

    Kuhusu maendeleo barabara mbovu haipitiki Soni - Bumbuli.
     
  10. Lufulandama

    Lufulandama Senior Member

    #29
    Oct 9, 2017
    Joined: Jun 6, 2017
    Messages: 189
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Ccm haikubaliki nyumbani kwetu,kwa majirani na kwangu,sasa nashangaa unataja mikoa
    Ungesema haikubaliki kwa kila mtu tz
     
  11. Encyclopedic

    Encyclopedic New Member

    #30
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 9, 2017
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hayo ni mawazo yako tu!
     
  12. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #31
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    hiyo mikoa niliyotaja ndio ngome kuu ya ukawa haimaanishi mikoa mingine hakuna wana ukawa
     
  13. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #32
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu ila nimetaja mikoa ambayo ni zaidi
     
  14. kikurunge

    kikurunge JF-Expert Member

    #33
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 30, 2016
    Messages: 674
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa kwa sababu ndiko pesa inakutumika sana kununua wanachama
     
  15. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #34
    Oct 9, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,316
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    kwa alichokifanya mwanjerwa pale sido Sugu sikuhizi anaonekana kama zimwi furani huku mbeya
     
  16. e

    enoah JF-Expert Member

    #35
    Oct 9, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Kigoma labda kigoma mjini, uvinza na kakonko lakini Kasulu Ni upepo tu watachagua ccm,kibondo,buhigwe,kigoma vijijin wote ccm hakuna upinzani tena huku kigoma siku hizi.
     
  17. katikomire

    katikomire Senior Member

    #36
    Oct 9, 2017
    Joined: Sep 22, 2017
    Messages: 121
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Mamwinyi wengi hawapendi shida
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #37
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 28,608
    Likes Received: 13,265
    Trophy Points: 280
    Yes hio ndio Point yangu kuwa pamoja na madudu yote hayo bado wanaipenda CCM na hapa lazima nimlaumu Chakaza na zumbemkuu na Kaka yangu MANI
     
  19. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #38
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,656
    Trophy Points: 280
    Mbeya mjini, sehemu kubwa inayobaki na zenye watu wengi inakubalika, jpm anakubalika!! Na huko ulikotaja mambo yanabadilika.
     
  20. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #39
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    hata huko kwenye ccm nanyi mnabadilika mnarudi ukawa
     
  21. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #40
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    ccm wanawabunge wangapi kigoma
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...