Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli unauma, serikali ya CCM lazima mkubali kuwa hamkubaliki maeneo haya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by falcon mombasa, Oct 9, 2017.

  1. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,435
    Likes Received: 4,296
    Trophy Points: 280
    licha ya ccm kufanya vitendo vingi vya hila za kisiasa pamoja na propaganda
    CCM isitegemee kukubalika kwenye maeneo haya hata iweje

    1.Arusha
    3.Dar es salaam
    3.Mbeya
    4.Kigoma
    5.Kilimanjaro
    6.Mara
    7.Iringa mjini
    8.Mtwara
    9.Pemba
    10.Unguja


    ccm ni lazima mjifunze kukubali kuwa maeneo hayo hata mpige kelele vipi hamkubaliki
     
  2. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 9,251
    Likes Received: 22,921
    Trophy Points: 280
    100%
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2017
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,080
    Likes Received: 8,694
    Trophy Points: 280
    Watu wa Tanga wananiangusha saana aiseeeee
     
  4. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 5,477
    Likes Received: 10,498
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Mkuu.
     
  5. francis bakari

    francis bakari Senior Member

    #5
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kwa unguja unajidanganya
    Na pia usishangae mikoa hiyo ndipo sisiemu ikakubalika sana 2020.
     
  6. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 3,709
    Likes Received: 3,287
    Trophy Points: 280
    Watu wa tanga hawapendi vurugu.
     
  7. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    hadi raha yaani katika mikoa 30, ccm haikubaliki mikoa 10 tu
     
  8. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2017
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 3,858
    Likes Received: 2,925
    Trophy Points: 280
    Kiujumla ccm haukubaliki tanzania nzima. ukiona mtu anaikubali ccm basi ujue anaikubali kinafiki.
     
  9. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2017
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 2,773
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Kwanini? Naamini mikoa mingi itaongezeka huko mbeleni.
     
  10. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    mikoa mnaokubalika ni arusha na kilimanjaro na dar kdogo kwa shahidi zaid takwimu tafuta takwimu za wabungewaliopo mikoa hiyo wengi ni wachama kipi
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2017
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,022
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    By force mikoa hiyo lazima ilegee
     
  12. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    kigoma ukawa ilishafutwa kabisa
     
  13. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    hivi unajua kuwa kuna mikoa ukawa haina mbunge hata mmoja lakini hamna mkoa ambao ccm haina mbunge sasa hapo hutajua chama kipi hakikubliki
     
  14. hazole1

    hazole1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2017
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 3,858
    Likes Received: 2,925
    Trophy Points: 280
    Saizi mtu anapo izungumiza tanzania anaogopa hata kusema tanzania ni nchi ya amani. Kwanza anaanzia wapi ikiwa watu wanapigwa risasi mchana kweupe.

    Inshu sio ubunge inshu ni kwamba ccm inazidi kupoteza maana kila kukicha.
     
  15. mimi mkali

    mimi mkali JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2017
    Joined: Dec 14, 2012
    Messages: 1,289
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Labda watununulie kila nyumba 10 bombadia moja..siyo vitishet na vikofia vyao.
     
  16. h

    hakika utakufa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 1,601
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Ni sehem kubwa tu sema haya majitu majizi mauaji kwa mfano ss yamegeuza siasa kuwa mauaji yanauwa ile mbaya .
     
  17. francis bakari

    francis bakari Senior Member

    #17
    Oct 9, 2017
    Joined: Aug 1, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Utapewa hivyo na kura yako utaitoa
    Tatizo ni 1 watz wengi elimu ya siasa hatuna ikiwamo ya kupiga kura
     
  18. ikipendaroho

    ikipendaroho JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 26, 2015
    Messages: 1,383
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Lakini hiyo mikoa 10 ndio 75% ya population ya Tanzania. Umefikiria hilo?
     
  19. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    duh hizo takwimu za kinyumbu arusha na dar pekee ndo mikoa mikoa mikubwa lakin population yake haizid hat mil 10
     
  20. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 388
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    haya maneno ya kwenye kahawa toa data ushahidi, fuatilia hata uchguzi mdogo wa mwaka huu wa februali ccm imeshinda hadi kwenye kata za arusha.
     
Loading...