Ukweli uanikwe Mwalimu aliyevunjwa miguu Tabora

I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,755
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,755 2,000
Frola ni Mwalimu wa shule ya msingi hapa Tabora mjini kwa sasa amelazwa hospitali ya mkoa Kitete anauguza majeraha kadhaa ya mwili pamoja na miguu yake miwili iliyovunjwa na iliyoripotiwa kuwa ni 'watu wasiojulikana'.....ili hali mwenyewe amesha weka wazi sakata lote na kuwataja waliohusika na kumpatia kipigo hicho cha kinyama...

Ametaja gari lililotumika kwa safari hiyo tokea Dodoma lenye namba za DFP.

Chama cha walimu kupitia wiki iliyopita kufuatia sakata hilo wameomba maelezo ya kina na nini sababu ya watu kujichukulia sheria mikononi wakati vyombo vya sheria vipo ?

Sisi wadau, jamaa na wananchi Tabora tunaomba ukweli wa jambo hili na wakosaji wachukuliwe hatua za kinidhamu.

Wizara ya elimu mnao wajibu wa kufuatilia na kuhakikisha haki inatendeka ili kukomesha maonevu ya namna hii.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,601
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,601 2,000
Kusikiliza 'tale' za upande mmoja inaletaga jazba sana.

'Kujichukulia sheria mkononi' ni neno pana ninaona.

Hivi mwizi anapokwiba huwa hajichukulii sheria mkononi?

Je wananchi wenye hasira wanapofanya yao, kwa nini lawama za 'sheria mkononi' huhamishwa toka kwa mwizi na kubakizwa kwa raia pekee?

Ukitaka kuishi kwa neema duniani tenda, wema na usingoje utetezi wa watu wengine.

Huyo hajaonelewa bila sababu, kafanya unyambilisi ndiyo sababu kapata aliyoyapata katika kumfanya aseme ukweli usiotia shaka.

Sema ndiyo hivyo tena, waliomhoji nao ni ma learner! Utamvunjaje miguu, badala ya kumsina tu mtu anataja kilakitu?

Mkuu ungeweka kwanza kashifa zake alizozifanya yeye za kupora mtihani wa mtoto na kuuchana ndiyo umalizie na pointi uliyokuja nayo.
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,903 2,000
Taarifa toka kwa Ndugu yangu anaeshi JIRANI na Mwalimu Mama huyu ni kuwa alisimamia mtihani wa darasa la saba.

Ilipochukuliwa kwenda wizarani DODOMA ikahisiwa kuwa kwenye bahasha aliosimamia kulikuwa na mapungufu hivyo ikatumwa gari na Usalama wa Taifa na askari wengine toka Dodoma na kumchukua Tabora kwenda kusikojulikana baada ya siku tano akarudishwa na kutupwa Kitete hospitali akiwa hajitambui, amevunjwa miguu pia amejeruhiwa kifuani hata kupumua hawezi.

Walimu Tabora wanajua ila wametishiwa atakayefungua mdomo tu atafuata. Hongera Mwanri kuwaziba mdomo.

Human Rights fikeni haraka Kitete hospital.
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,903 2,000
Kusikiliza 'tale' za upande mmoja inaletaga jazba sana.

'Kujichukulia sheria mkononi' ni neno pana ninaona.

Hivi mwizi anapokwiba huwa hajichukulii sheria mkononi?

Je wananchi wenye hasira wanapofanya yao, kwa nini lawama za 'sheria mkononi' huhamishwa toka kwa mwizi na kubakizwa kwa raia pekee?

Ukitaka kuishi kwa neema duniani tenda, wema na usingoje utetezi wa watu wengine.

Huyo hajaonelewa bila sababu, kafanya unyambilisi ndiyo sababu kapata aliyoyapata katika kumfanya aseme ukweli usiotia shaka.

Sema ndiyo hivyo tena, waliomhoji nao ni ma learner! Utamvunjaje miguu, badala ya kumsina tu mtu anataja kilakitu?

Mkuu ungeweka kwanza kashifa zake alizozifanya yeye za kupora mtihani wa mtoto na kuuchana ndiyo umalizie na pointi uliyokuja nayo.
Sio kweli hakuchana mtihani au wewe ndio uliofanya hayo?! Haya kwa nini mpaka mkambaka na kumlawiti ni Kisa mtihani tuuu.
 
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
723
Points
1,000
Ramo

Ramo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
723 1,000
Aisee
Taarifa toka kwa Ndugu yangu anaeshi JIRANI na Mwalimu Mama huyu ni kuwa alisimamia mtihani wa darasa la saba.

Ilipochukuliwa kwenda wizarani DODOMA ikahisiwa kuwa kwenye bahasha aliosimamia kulikuwa na mapungufu hivyo ikatumwa gari na Usalama wa Taifa na askari wengine toka Dodoma na kumchukua Tabora kwenda kusikojulikana baada ya siku tano akarudishwa na kutupwa Kitete hospitali akiwa hajitambui, amevunjwa miguu pia amejeruhiwa kifuani hata kupumua hawezi.

Walimu Tabora wanajua ila wametishiwa atakayefungua mdomo tu atafuata. Hongera Mwanri kuwaziba mdomo.

Human Rights fikeni haraka Kitete hospital.
 
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
593
Points
1,000
Roman Empire

Roman Empire

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
593 1,000
Sakasaka Mao fisi 2 mukuje nyie watu mnajua Kila kitu wekeni hapa sio mnanyofoa nyofoa weka A to Z tukio la mwalimu.
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
6,004
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
6,004 1,995
Frola ni Mwalimu wa shule ya msingi hapa Tabora mjini kwa sasa amelazwa hospitali ya mkoa Kitete anauguza majeraha kadhaa ya mwili pamoja na miguu yake miwili iliyovunjwa na iliyoripotiwa kuwa ni 'watu wasiojulikana'.....ili hali mwenyewe amesha weka wazi sakata lote na kuwataja waliohusika na kumpatia kipigo hicho cha kinyama...

Ametaja gari lililotumika kwa safari hiyo tokea Dodoma lenye namba za DFP.

Chama cha walimu kupitia wiki iliyopita kufuatia sakata hilo wameomba maelezo ya kina na nini sababu ya watu kujichukulia sheria mikononi wakati vyombo vya sheria vipo ?

Sisi wadau, jamaa na wananchi Tabora tunaomba ukweli wa jambo hili na wakosaji wachukuliwe hatua za kinidhamu.

Wizara ya elimu mnao wajibu wa kufuatilia na kuhakikisha haki inatendeka ili kukomesha maonevu ya namna hii.
Mkuu sikuwahi kufikiria kuwa kuna watu munatambua haki za binadamu
 
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
248
Points
500
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
248 500
Sio kweli hakuchana mtihani au wewe ndio uliofanya hayo?! Haya kwa nini mpaka mkambaka na kumlawiti ni Kisa mtihani tuuu.
Daaah, kazi nyingine ni za kishetani sana. Kweli wanaosema usalama wa taifa hawana kazi za kufanya ni stuffs kama hizi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,860
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,860 2,000
Taarifa toka kwa Ndugu yangu anaeshi JIRANI na Mwalimu Mama huyu ni kuwa alisimamia mtihani wa darasa la saba.

Ilipochukuliwa kwenda wizarani DODOMA ikahisiwa kuwa kwenye bahasha aliosimamia kulikuwa na mapungufu hivyo ikatumwa gari na Usalama wa Taifa na askari wengine toka Dodoma na kumchukua Tabora kwenda kusikojulikana baada ya siku tano akarudishwa na kutupwa Kitete hospitali akiwa hajitambui, amevunjwa miguu pia amejeruhiwa kifuani hata kupumua hawezi.

Walimu Tabora wanajua ila wametishiwa atakayefungua mdomo tu atafuata. Hongera Mwanri kuwaziba mdomo.

Human Rights fikeni haraka Kitete hospital.
Niko mahali, nimesikia taarifa za kutisha za wana ccm walivyo wanyama. Hili pia huenda linawezekana
 

Forum statistics

Threads 1,343,132
Members 514,956
Posts 32,774,742
Top