Ukweli taifa la Israel:Taifa hili liko wapi? Je, ndio hao waliopo sasa?


STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
973
Points
1,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
973 1,000
Kwa hio na ww unakubali kuwa Izrail ni taifa teule ??
kiongozi sio kweli kuwa kila nabii alieinuliwa katika israel alikuwa mpiganaji wala sio hivyo.soma vzuri bibilia.pili ujumbe wako bado haujakamilika kuwakilisha kichwa cha habari,nyama yake ni nyembamba mno hoja zako hazitoshi kukataa kuwa waliopo israel ya sasa sio wayahud wa kale au kwa sasa sio taifa teule.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
973
Points
1,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
973 1,000
HAYO YOOTE YAMESHAONGELEWA KWENYE VITABU, ITATOKEA SIKU IZRAIL ATAONDOKA KWENYE ILE ARDHI,, NA WAO WENYEWE WANAJUA HILO NA NDIO MAANA KAMA UTACHUNGUZA WANAPINGA HATA UKIRISTO NA SIO UISLAMU TU, COZ QUR-AN NA BIBLIA VIMEONGEA HIVYO, UKWELI UTAKUJA TU BAADAE
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
911
Points
1,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
911 1,000
HAYO YOOTE YAMESHAONGELEWA KWENYE VITABU, ITATOKEA SIKU IZRAIL ATAONDOKA KWENYE ILE ARDHI,, NA WAO WENYEWE WANAJUA HILO NA NDIO MAANA KAMA UTACHUNGUZA WANAOINGA HATA UKIRISTO NA SIO UISLAMU TU, COZ QUR-AN NA BIBLIA VIMEONGEA HIVYO, UKWELI UTAKUJA TU BAADAE
Kabisa Broo
 
C

Ciligati

New Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
3
Points
20
C

Ciligati

New Member
Joined Oct 14, 2018
3 20
mleta mada koloni pekee ambalo waafrika tunalo ni Israel tu,Africa imetawaliwa na nchi kibao ila Africa ina eneo moja tu ililolishika kutawala kupitia watoto wa Africa ambayo ni Israeli.Mleta mada unaacha kutetea ndugu zako waisraeli umekomalia kutetea wafilisti wanaojiita wapalestina.Uwe na uzalendo

Waisrael wote ni waafrika Na watoto na wajukuu wa Afrika. Kwa sheria za kuzaliwa mtu aliyezaliwa nchi ingine huwa raia wa nchi husika. Waisraeli wazazi wao akina Musa nk walizaliwa misri Afrika wakahamia israel.Wakaishika kama koloni lao Kwao ni africa sawa na mchaga akizaliwa dar akiulizwa kwenu wapi anasema moshi. waisrael ni waafrika Wenzetu waliohamia Israel. Ndio maana hata Yesu alipotaka kuuawa na Herode israel aliamua kukimbilia kwao Misri Afrika akarudi baada Ya Herode kufa. Alikumbuka kwao. Israel inabidi wakumbuke kwao wasidharau Afrika. Africa ilihifadhi musa na Africa iliihifadhi Yesu asiuawe na Herode hata Yesu alipokuwa akipelekwa kusubiwa Mwafrika Simon mkirene mtu wa Ethiopia Africa aliyekuwa akiishi Israel alibeba msalaba ili yesu asiendelee kupigwa mijeledi kwani hakuwa Na uwezo wa kuendelea kubeba msalaba kwa mateso waliyompa. Wengine walikataa kuubeba Mswahili mwafrika akakumbuka damu nzito kuliko Maji akamsaidia ndugu yake mwafrika Yesu. Mungu tukumbuke waafrika
Pia mke wa Musa alikuwa mu-Ethiopia.
 
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
884
Points
1,000
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
884 1,000
Tatizo unakariri tu mkuu
Mimi unayeniona fala nimeleta sababu zangu pasipo matusi wala pasipo kumkejeli mtu
sasa wewe unakuja tu from no where kwa kauli zako tu za ushuzi unadhani nani atakuelewa?
jaribu kujenga hoja hapa hatubishani tnafundishana na kuelimishana jenga hoja ya msingi ikieleweka sawa sio kulazimisha mtu akubali mawazo yako wakati hauna hoja.
Tm-ko
kama hukeje look I mbona linanisumbua ninaleta ngonjera
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
230
Points
250
Age
30
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
230 250
israel ya kale ilikuwa na makabila 12 mfalme solomon alipoasi[sio suleiman wa kwenye quran] Mungu wa israel na na ABRAHAM [sio ibrahim wa quran]aliugawanya ufalme kukapatikana falme,UFAME wa YUDA ambao ulikuwa na makabila 2 na wa kaskazini ambao uliendelea kujulikana kama israel wenye makabila 10.walipoendelea kuasi wakaadhibiwa kwa kupelekwa utumwani kwa vipindi tofauti tofauti,israel ya sasa ya kisasa inaundwa na wanaoitwa masalia lakin kuna utata wa asili yao,wengi wao ni wayahudi waitwao waishkenaz kwa mtiririko wa vizazi toka kwa uzao wa wana wa nuhu waishkenazi sio wayahudi.
Bwana wee wote hawa ni majina hayohayo usitubague wee mgalatia. kwa nini mnapenda ku isolate Biblia na Quran?
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
230
Points
250
Age
30
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
230 250
WE FALA HUJUI AA WALA BEE WALA CHEE KUHUSU TAIFA LA ISRAEL, USIJIFANYE MACHI NOO KWENYE HILI ZAIDI UNAONEKANA CRAZY TU. ISRAEL NDO ISRAEL MILELE NA MILELE
Fala ndo nini?, wewe lazima utakuwa kizazi cha Cain wewe! wenzako tuna furahia kujijua tu wana wa Mungu aliye hai wewe unikataa roho ya ufahamu duuuuu! nasema na bado tutajitambua mpaka basi. Mwambie babu yako shetani hatumtakiiiiiiiiiiiiiiiii
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
230
Points
250
Age
30
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
230 250
Jinsi utakavyo yaona maisha ndio yatakavyo kuwa kwako walahi
History imewapendelea walio iandika walahi
Dini imewapendelea walio andikika walahi
NAAAAM WEWE UMENENA YALIYO KWELI KABISA
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
675
Points
1,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
675 1,000
Mleta mada nakushukuru kwa kutuelimisha kwa hii mada ambayo Mara kadhaa watu tofauti wameizungumzia humu JF kupitia majukwaa tofauti

Pia naomba wote wanaopinga au wenye mawazo tofauti waweke facts lengo hapa ni kujifunza tupate ukweli sio kupinga halafu unapita,tuambie ukweli unaojua ni upi na uweke ushahidi kama alivyofanya mleta mada hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
911
Points
1,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
911 1,000
Mleta mada nakushukuru kwa kutuelimisha kwa hii mada ambayo Mara kadhaa watu tofauti wameizungumzia humu JF kupitia majukwaa tofauti

Pia naomba wote wanaopinga au wenye mawazo tofauti waweke facts lengo hapa ni kujifunza tupate ukweli sio kupinga halafu unapita,tuambie ukweli unaojua ni upi na uweke ushahidi kama alivyofanya mleta mada hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asanthe sana mkuu kwa mchango wako karibu sana
 

Forum statistics

Threads 1,285,019
Members 494,368
Posts 30,847,535
Top