UKWELI MCHUNGU;CCM NDIO WAMETUFIKISHA HAPA.

mikokyna

New Member
Jun 13, 2017
1
45
Ndugu zangu amani iwe nanyi, nimesikitishwa na ushabiki wa kitoto ktk swala kubwa la wizi wa rasilimali zetu hasa madini, samaki ktkt bahari kuu na mazao ya misitu. nilisha andika sana hapa hasa mwaka jana na leo narudia; ccm ndio mkoloni mweusi wa nchi hii kwa kuwa ametutawala tangu uhuru. mikataba yote ya kujinga inayomnyonya mtanzania, ilisainiwa na kupitishwa kwa kejeli bungeni na hawahawa ccm wakiongozwa na huyu Ndungai Job alipokuwa naibu spika. leo wamesahau yote eti nao wanamwonea huruma mtanzania, huu ni unafiki wa kiwango cha juu mno. kikubwa ilipaswa ccm wawaombe radhi watazania kwa udhalimu wa kutanguliza matumbo yao badala ya utaifa. kinachotokea leo ni aibu kwa ccm na taifa kwa ujumla,nawasihi ccm acheni kucheza na akili zetu nyinyi ni sawa na chaka la wezi; maana kula wizi mkubwa nchi hii umeasisiwa na kuratibiwa na ccm. kila mwenye macho haambiwi tazama, bali muda utaongea. mungu waumbue wanafiki hawa.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,409
2,000
Yani hiyo inaitwa ntoke vipi wameona budget ni mbovu kwahiyo watoe ripoti yao kipindi hiki,tym will tel akili zao lumumba zimejaa udongo wa makinikia 2018 watakuja na movie ingine ila watz sio wajinga wenye akili wanajua.
Wenye shule ndogo hawajijui kma supika wao
 

jabulani

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
3,949
2,000
Bajeti ni mbovu wanategemea kuitapeli acacia, wanajivua nguo ccm.
Viwanda vimeshindikana sasa wanataka kutumia vyombo vya dola kujipatia pesa kwa njia za vitisho.
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,934
2,000
Halafu Magufulikashasema atawalinda marais wastaafu. Hilo lina maana wapigaji wakubwa wote kina Chenge waliopiga na marais wastaafu watapeta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom