Ukweli kuhusu WANAWAKE

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
55,881
2,000
Kila mwanamke anapenda aonekane kuwa anavutia kingono, lakini hawapendi kuambiwa umekaa kinyegeenyegeeeeee
 

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
2,094
0
Mkuu mwenzangu, ukimwambia mwanamke kuwa amekaa kihamuhamu unakuwa unamuoffend. wenzetu wameumbwa na haya ndio maana ukimwambia you are so sexy atafurahi kuliko kumwambia umekaa kihamu hamu.
Ukitumia lugha ya Kiswahili maneno yanakuwa yanachoma sana
 

Mfamaji

JF-Expert Member
Nov 6, 2007
6,635
2,000
Hata akiwa mbaya kama mbuyu wewe mwambie tu yeye ni English figure. Ah ah .
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
Hata akiwa mbaya kama mbuyu wewe mwambie tu yeye ni English figure. Ah ah .

hahahahah lol
kumbe nyie niwaongo hivyo ae...
aahhh kuanzia sasa sichukui comment yeyote ya mwanaume...
mmmhh hii hatari..
 

semango

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
532
195
teh!teh!teh!....nilikua sijajua wanawake kudanganywa ni haki yao ya msingi.daaah!kuanzia leo mbona watakoma
 

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Nov 13, 2010
745
0
Kuna kabinti mitaa flan kanapenda kuambiwa kamekaa kinyegenyege ati!!
Mwanamke ukimwambia ukweli ladhima mkothane!!!

Kila mwanamke anapenda aonekane kuwa anavutia kingono, lakini hawapendi kuambiwa umekaa kinyegeenyegeeeeee
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
nashkuru kuskia kwamba skudanganyi, na sitokudanganya maisha lol

teh teh......ila siku ile ulivyosema nimekuwa kama michelin nilikuvumilia tu.....si unajua tumeambiwa tuvumilie ndoa....la sivyo ungekiona cha mtema kuni
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
teh teh......ila siku ile ulivyosema nimekuwa kama michelin nilikuvumilia tu.....si unajua tumeambiwa tuvumilie ndoa....la sivyo ungekiona cha mtema kuni
dah! mimi niliona nakusifu, kumbe nimefuja?, basi hakyanani mimi lile michelin linanipandisha mzuka wa ajabu nikiliangalia, nawish lingekuwa binadam la kweli halaf liwe "Miss east Afrika mashariki na kati",

sikuiti tena michelin, acha nikuite maza teresa ili tudumishe upendo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom