Ukweli kuhusu wafanyakazi wa tbc kilimanajaro..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu wafanyakazi wa tbc kilimanajaro.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M4C ARUSHA, May 22, 2012.

  1. M

    M4C ARUSHA Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgogoro uliopo hivi sasa katika klabu ya waandishi wa habari mkoa wa
    kilimanjaro unasababibishwa na kile kikundi ambacho kina watu wachache
    wale walioweka uongozi uliopo madarakani hivi sasa chini ya kapteni
    Kija Elias (tbc)baada ya kushindwana mamabo fulani.

    Ukweli ni kwamba Mecki Imefanya mambo ambayo ni makubwa tofauti na
    uongozi uliopita sio wanahabari pekee wanajua bali hata taifa zima
    linajua kupitia muunganyiko wa klabu za wanaadishi wa habari utpc.

    Ila tatizo ni hii klabu kujaa watu wanojifanya kuwa ni usalama wa
    taifa au wanamitandao ukiongozwa na Kija Elias eti kwa kuwa yupo
    katika chombo cha serikali na yeye ni mwanausalama wa taifa

    hulka hii imekuwa ni mzigo kwa wenzake hata katika tukio la kiserikali
    ambalo kila mwanahabari ana haki ya kupata au hata kama ni urejeshwaji
    wa nauli ni haki yao lakini yeye ni mtaalam wa kufanya uchakachuaji
    ili wengine wasipate.

    Mfano hivi karibuni katika ziara ya mkuu wa mkoa wa kilimanjaro
    alipozunguka mlima kilimanjaro kwa kutumia helkopta kwa ajili ya
    kujionea uharibifu wa mazingira kijana huyo yaani Kija alizunguka na
    kujitengezea zaidi ya laki 7 kwa kutengeneza dvd kwa madai kuwa ni
    maagizo ya mkuu wa mkoa na kupekeka nakala tanapa,kinapa,na moja
    mkoani na kuwalazimisha kinapa kulipia nakala ya mkuu wa mkoa wakati
    huo huo akalipwa tena ile nakala katika ofisi ya mkuu wa mkoa pamoja
    na gharama ya kazi

    mfano mwingine ni kikao cha hivi karibuni cha bajeti katika wilaya ya
    same alipoaamua kuwachinjia waandishi wenzake baharini na kumwamuru
    mkurugenzi wa halamshauri hiyo asiwalipe waandishi wengine kwa kuwa
    hawajatokea chombo cha serikali

    mfano mwingine ni wakati wa kumuaga mkuu wa mkoa wa kilimanjaro na
    kumkaribisha mkuu wa mkoa mh Gama alienda kuomba malipo lakini wenzake
    hawajalipwa hata thumuni.

    Huu ndio uhalisia wa baadhi ya watu ambao tunafanya nao kazi ieleweke
    kuwa TBC sio chombo cha kukandamiza waandishi wengine na wala sio
    chombo cha kuingilia utendaji wa mecki kwani mecki ni taasisi imara
    inayofuata miongozo ya sheria bila kuwaogopa hao wanausalama uchwara
    wenye fedha za kurithi ambao muda mwingi ni majungu
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuelewa... ninyi ni waandishi wa habari au wafanyabiashara. Mwandishi wa habari na kuuza cd wapi na wapi!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TBC my *ssssssssssssssss
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,334
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo tatizo ni posho ya ziada!, hivi waandishi huwa hawana ajira?, huwa hawalipwi ujira wowote na huyo anayewatuma?!, o.k. Ndoomaana wengine wamesemana kuwa huhonga hata miili yao?!, tafuteni mfumo bora wa kufanya kazi la sivyo mutaendelea kutia aibu.
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,148
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Hee hee heee akaamua kuzunguka na helkopta ili kujionea uharibifu wa mazingira...... Kweli tuna viongozi
     
Loading...