Ukweli kuhusu Tundu Lissu; Anapenda watu, ni mtetezi wa haki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu Tundu Lissu; Anapenda watu, ni mtetezi wa haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Aug 15, 2017.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Aug 15, 2017
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 12,387
    Likes Received: 4,313
    Trophy Points: 280
    ..hapa chini ni mahojiano ya Vicent Mughwai kuhusu familia yao na haswa Kaka yake Tundu.

    ..maelezo ya Vincent yanasaidia yanatoa mwanga kuhusu alikotokea Tundu Lissu na kwanini yuko hivyo alivyo.

     
  2. chilumendo

    chilumendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2017
    Joined: Oct 26, 2013
    Messages: 1,935
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    my role model
     
  3. chamilo nicolous

    chamilo nicolous JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 10, 2016
    Messages: 1,279
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Mmhhhhh, ama kweli
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Aug 15, 2017
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 12,387
    Likes Received: 4,313
    Trophy Points: 280
    ..video nyingi ni zile ambazo Tundu Lissu anaongea.

    ..lakini hiyo hapo juu ni mtu mwingine anaongea kuhusu Tundu Lissu.

    ..kwa kiasi fulani inaondoa yale "makali" ya siasa za CDM vs CCM.
     
  5. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 6,656
    Likes Received: 7,524
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu aliyesema atagawa milion 50 kila kijiji na Laptop kwa kila mwalimu, huyu tutamuweka kundi gani Mkuu?
     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 18,241
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    Anatetea watu pamoja na mafisadi na wakwepa kodi!
     
  7. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 11,014
    Likes Received: 15,343
    Trophy Points: 280
    wapanua Midomo badala ya Ubongo wa ccm zazima waje kubweka sana hapa kwenye hii thread
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,105
    Likes Received: 20,194
    Trophy Points: 280

    Ndani ya mahakama kuu hata wale wenye kesi za kuua kwa kukusudia wanapewa nafasi ya kuwakilishwa na wakili. Na kama mshtakiwa hana uwezo wa kuweka wakili serikali kwa gharama zake inamwekea wakili amtetee. Unashangaa nini "fisadi" akitetewa? Hiyo ni haki ya msingi ya kibinadamu kwa mshtakiwa wa aina yeyote.

    Hata wewe jingalao mfano ukibakwa na Lizaboni wakati wa kutimiza majukumu yenu hapo Lumumba jua kuwa akihitaji wakili atatetewa hata kama shtaka hilo ni baya na wewe hujafurahishwa na uliyotendewa.
     
  9. Matungiza

    Matungiza JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 526
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    Kaona anakubalika na misukule tu imebidi akodi majeshi ya familia. Unadhani angesemaje zaidi ya hayo?
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 18,241
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    Hana moral authority ya kuitwa mtetezi wa haki bali mtetezi wa wahalifu!
     
  11. Said Stuard Shily

    Said Stuard Shily JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2017
    Joined: Jul 18, 2017
    Messages: 347
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Nilitaka kujitoa JF lakini kwa data hizi nimefurahi sana kweli CDM hawana nia njema na nchi hii!!
     
  12. aymatu

    aymatu JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2017
    Joined: May 23, 2014
    Messages: 1,268
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Kuna watu nasubiri wakoment
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Aug 15, 2017
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 12,387
    Likes Received: 4,313
    Trophy Points: 280
    ..sifa ya kusoma sana.

    ..sifa ya kujifunza mambo mbalimbali.

    ..hizo ni sifa ambazo TL anazo lakini wanasiasa wengi hawana.
     
  14. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2017
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Ila sijawahi msikia akitamka hilo neno "nawapenda". Yupo bingwa mmoja hivi mtaalam wa hilo neno ila sasa kumwelewa inabidi ujue hesabu za magazijuto. Ya mbele irudi nyuma na ya nyuma iende mbele.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  15. Gullam

    Gullam JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2017
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 2,613
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Hongera, sasa hujaeleweka ulitaka kujitoa jf, sasa kilichokurudisha ni nini? Kwako wenye nia njema hawa waliouza rasilimali zetu sio? Acha upunguani wa akili.
     
  16. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 6,881
    Likes Received: 9,588
    Trophy Points: 280
    Ni mafisadi mangapi yamepandishwa kizimbani tangu serikali iliyopo iingie madarakani?

    Hayo mafisadi yamefanya huo ufisadi Lissu akiwa rais wa nchi?

    Kwanini wewe ni mjinga hivyo?

     
  17. M

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2017
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 8,054
    Likes Received: 3,838
    Trophy Points: 280
    Kama akina nani?
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 18,241
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    lissu kutetea mafisadi hoja kubwa mkuu
     
  19. k

    kicha JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2017
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Leo wakati naanglia itv nikaona anmtetea sepenga nikjisemea sijui kavuta ngapi manaake mwisho wa siku wanalia mkwanja mrefu
     
  20. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2017
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 6,881
    Likes Received: 9,588
    Trophy Points: 280
    Ndio nimekuuliza hao mafisadi wametengenezwa na kulelewa na serikali ya chama gani?

    Mahakama ya mafisadi imeanzishwa, imesikiliza mashauri mangapi hadi sasa? Kwanini tusiseme kwamba serikali ya CCM ndio inalinda na kutetea hayo mafisadi?
     
Loading...