Ukweli kuhusu kuunguzwa soko kuu la Songea mwaka 2002 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu kuunguzwa soko kuu la Songea mwaka 2002

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 11, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    najua kuna wanaojua...na wanajua kuwa huu ulikuwa ni mchezo kwa ajili ya maslahi ya watu kadhaa, nakuomba tuambie ukweli, hautadhurika kwasababu ishu yenyewe ya kitambo sana. Karibu.
     
  2. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2016
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 5,726
    Likes Received: 4,271
    Trophy Points: 280
    Kibanda chako kiliunguzwa nn maana toka 2000 bado unamachungu
     
  3. N

    Ngonidema JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2016
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 2,331
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nilikuwepo songea miaka iyo bt kama uliunguliwa na kibanda pole sana, pia thnx kwa kunikumbusha miaka ya ile
     
  4. N

    Ngonidema JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2016
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 2,331
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nilikuwepo songea miaka iyo bt kama uliunguliwa na kibanda pole sana, pia thnx kwa kunikumbusha miaka ya ile
     
  5. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2016
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 2,411
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    mmh,jk usingeondoka na huyu kama alivyoondoka nae yule bibi mfia alshabab
     
  6. Trimmer

    Trimmer JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2016
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 955
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 80
    cc: FaizaFoxy
     
Loading...