Ukweli kuhusu ajali ya Chenge! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu ajali ya Chenge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 3, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kesi ya Chenge ambaye aliuuwa wasichana wawili kwa kuwagonga na gari huku wao wakiwa kwenye bajaj usiku wa manane. Lakini ukweli ni kuwa mkewe Chenge alikuwa akimfuatilia mume waku usiku huo na chenge ambaye baada ya kustarehe na wasichana hao aliwashusha na kuwalipa wakachukua bajaj bila kujua mkewe alikuwa akimfuatilia kwa nyuma.

    Baada ya bajaj kuondoka na wasichana wale mkewe aliifukuzia na kuwagonga kwa bahati mbaya ndipo mkulu Chenge akajivisha kesi hiyo na kumuambia mkewe aondoke fasta kwani alijua kwake yeye ingeishia kupewa kijifaini cha vijisenti laki 7.5 HII NDIO BONGO MWNAWANE>>>

    [​IMG]
    Huyu ndio mke wa Chenge akikata vijisenti vya faini

    [​IMG]
    henge mwenye siku ya hukumu yake akifurahia na kumuambia mkewe "Si nilikuambia sie ndio wenye nchi hii ngoma ungebaki nayo ingekula kwako..."
     

    Attached Files:

    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      66.8 KB
      Views:
      665
    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      47.3 KB
      Views:
      641
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    masikini weeee.......
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,944
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Duuh! Yaani we acha tu
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na kwa jinsi mkulu wa vijisenti alivyosolve lile so hata issue yake ya kucheat na wale wasichana (R.I.P) ilijidesolve yenyewe
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inawezekana eeeeh?maskini Tanzania yangu!anywei nakupenda sana lkn,nakulilia nchi yangu,ingekuwa mm ningeonga bata tu ningewekwa miaka 5 segerea!Mungvu yupo lkn,watavuna walichopanda.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hizi avator za hawa wachangiaji hapa awali zimeniacha hoi nikawa goi goi!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Mkewe alipoamua kuwafukuzia hao wa bajaj, Chenge naye alimfuata kwa nyuma hadi alipoiona hiyo ajali na kujivika au?..............
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yaani alipomaliza kuwalipa wakapanda kwenye bajaj na mkewe akawagonga hapo hapo Chenge akachukua mzigo
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    the way i see the problem is the problem itself
     
  10. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,222
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni Porojo. Kwa taarifa zenu mke wa Chenge alikuwa Dubai kwa ajili ya shopping ya duka lake. Ukweli ni kwmba Tina Chenge alirudi nchini kesho yake baada ya ajali. Uho ndio ukweli. Ila ni kweli ile ajali akufanya Chenge mwenyewe ila mtu mwingine (private life). Narudia mke wa Chenge alikuwa nje ya nchi wakati wa ajali. I am 100% sure of this.
     
  11. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tuambie huyo aliyefanya hiyo ajali!! Halafu dereva wa bajaji mpaka leo yuko wapi??
    Ajali kubwa kama ile ina maana dereva hakuvunjika hata kidole??
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    Watoto wa SAUT wanajua na wanayaongea sana (sijui kama ni kweli) historia ya chenge na huyo binti, Mwanza hotel, yaliyotokea pale kwenye ajali nk. sema nchi hii mwenye pesa sio mwenzio
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    .....au kapata hii habari kutoka kwa dereva wa bajaji ambaye hajapatikana bado!!
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mungu wetu uonaye sirini,umlipe kila mtu sawasawa na matendo yake!
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ....umeona eeeeh? .....[​IMG] and [​IMG]
     
  16. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mahakama imemsamehe kwa sababu ya nguvu yake ya vijisenti vyake, lakini sijui kama atasemehewa mbele ya haki
     
  17. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Hata mimi niliyasikia ya huko Mwanza kuwa ndiye aliyewaalika kuja Dar, ndiye aliyeingia nao night club, ndiye aliyekaa nao ndani ya club wakati wote hadi kunatokea kutoelewana, ndie aliyetoka nao club, ndiye aliye wa knock down kwenye hit and run na kuishia zake kwake, polisi walipo pata tip, wakamfuatilia nyumbani, akawapooza, wakamshauri akajisalimishe O-Bay polisi na kuandika statement, kuwa alikimbia kuisalimisha nafsi yake thidi ya angry mob ambayo haikuwepo.

    Naamini kwa ukweli huo, mhe atakuwa amashamtake good care dereva wa bajaj, na familia ya wafiwa, lakini kama ni kweli, ilikuwa intentional move, then 'the law of the Karma', will take care of the rest!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Maskini Deus Mallya hakimu alikataa faini ukaishia kuvaa jezi za jela
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kimada official wa Chenge alikuwa anakimbiza wezi wake?? Ha ha ha ha ha!!! Hawa wazee vijana na viagra, mhhhhhhhhh. Kwa mauaji yale siku zake nazo zahesabika. Ni nani anamkumbuka marehemu Ditopile???
     
  20. m

    mzambia JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani mjadala umefungwa,,.
     
Loading...