Ukweli kuhusu 50 cent kupiga picha na Jakaya Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu 50 cent kupiga picha na Jakaya Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NEW NOEL, Sep 26, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ukweli ni kuwa JK alikutana na 50 cent katika mkutano wa UN wa ''every woman,every child milenium Development Goals'' na kama ambavyo 50 cent ameanzisha taasisi ya kusaidia tatizo la njaa kwa watoto Afrika. Kwa hiyo nadhani ilikuwa ni kukutana kwao tu,ndio kulipelekea kupiga kwao picha ya pamoja. Na 50 cent alipost picha hiyo katika account yake ya twitter.
    Zaidi tembelea www.raprid.com
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,136
    Likes Received: 3,328
    Trophy Points: 280
    Mkwerè ni mkwerè hata umpe nini.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,822
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Sasa Mpwa sijakuelewa au labda kwasababu natumia simu; title unasema "UKWELI" halafu katikati ya thread yako unasema "UNADHANI" sasa sijui kipi ni kipi! Naomba ujaribu kuweka mambo sawa ili na wewe usilitet maswali mengi kuliko majibu, asante kwa kunielewa Mpwa, vipi wamekupa bei gani
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,822
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Kudhani na ukweli ni maneno mawili yenye maana tofauti kabisa huwezi kuwa unadhani na muda huo huo uka-claim kuwa unachodhani ndio ukweli! karibu thupu
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umetumwa na nani? 50%, Silva Rweyemamu? Philemon Luhanjo? Waziri wa Chakula? Wziri wa Sera? Ww ni Premi?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,091
    Likes Received: 6,557
    Trophy Points: 280
    hapo unataka kusema nini. mbona hueleweki.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,966
    Trophy Points: 280
    Nadhani=!ukweli.
     
  8. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 482
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wewe ni nani kwenye hili swala zima?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,822
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu mbona kama vile umekua mrefu kwa CCM? SIJUI hapo tarehe tisa desemba itakuaje? Uhuru wa "Tanzania" utasherehekewa na Wageni kama 50 Cent na wengine kama 20 %
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,089
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na alivyoenda Jamaica kubembea ilikuwa ni kwaajili ya nini!!!!!!!!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,275
    Trophy Points: 280
    mbona mnakaba mpaka penalti? Unajuwa kikwete ndio raisi wa mwisho kutokea ccm, cha msingi mtu kama huyu mleta mada tumshauri ajiandae kisaikolojia kushuhudia watanzania tukibadilisha chama tawala kwa amani. Na kama yeye ni mtumishi wa serikali basi hasiofi ajila yake itaendelea kama kawaida na zaidi ajila zitaongezwa zaidi serikalini.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    hata akipiga picha na wale wanao act zile picha kubwa atajua mwenyewe
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Kwenye Huo mkutano walikuwa wawili tu?
    50 Cent ndo pekee ana hiyo foundation ya kusaidia Barani africa?
    Na ile aliyopiga na Boyz II men, nayo walikutana kwenye mkutano?
    Lete utetezi mwingine mkuu!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,172
    Trophy Points: 280
    ni rais gani mwingine wa Africa kapiga picha na 50?
    Na alipopiga picha na Boyz ll Men unamteteaje? Na vp kuhusu mabembea ya Jamaika? Jakaya ja :bange:
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,172
    Trophy Points: 280
    hawa ndio wametumwa na magambaz na wametengewa 600 mil. Kuiharibu JF
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,822
    Likes Received: 10,120
    Trophy Points: 280
    Ukweli kwa nani?
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ndo utetezi wa ikulu? Kama ule wa nkwere kununuliwa bukta sijui suti sijui jambakoti??!
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu kajipange uje tena kwi kwi kwi!!!!
     
  19. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,198
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    teh teh teh, Chama Cha Mafisadi mwaka huu hata muwanunulie watanzania wopte nyumba ya ghorofa tatu na kila mtu mumpe nissan murano ili kuwanyamazisha kwa uovu wenu, wala hatunyamazi,

    m.kwere amechemka toka mwanzo kachemka tu hana cha kujitetea, karibu atapiga picha akiwa beach na watoto warembo anaogelea, ngoja tuone uozo wake
     
  20. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Na ile ya Boyz II Men na Naomi Campbell?
     
Loading...