Ukoo wa Panya tumeishiwa chakula!


Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Jaman hali si hali.

Hata sie matajiri wa Darisalama ambao hatukuamini kama ipo siku tutakuja kuishi kama mashetani tumeanza kuishiwa... Nilikataa huko mwanzo kwamba tutaishiwa, lakini sasa nimekubali.

Ninawahurumia nyie masikini kabisa sijui mtakuwa mnaishije iwapo sisi matajiri (ukoo wa Panya) tumeanza kuisoma namba!

Hivi karibuni tutafunga kakiwanda ketu tukahamishie kwenye nchi ya jirani tusije kufilisika kabisa...
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,022
Likes
11,674
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,022 11,674 280
Mmechelewa mbona. Hata bahkresa kaisha anza kuhma kmyakmya.
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898