Ukombozi wa vifurushi upo tigo

chivala

JF-Expert Member
Apr 13, 2021
751
1,000
Wanajamvi kile kilio chetu cha kupunjwa mda wanaongezi na Mb na GB, mtandao wa Tigo wamekikomesha, hivi bei zao ni sawa na Israel.
20210429_193502.jpg

View attachment 1768743
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom