Uko wapi uongozi bora tunaohubiriwa kila sikuu,Au niseme Utawala boraaaa!!!!!


M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Sakata la Proffesor Juma Kapuya kumbaka mtoto wa miaka 14 na kurudia tena huku tayari amemuambukizwa Ukimwi ni aibu iliyoje kwa kiongozi kama huyu aliyewahi kushika nyadhifa mbalimbali hadi Waziri wa Ulinzi na usalama.Cha kusikitisha sana ni pale Mbunge huyu wa CCM alipokuwa akitoa vitisho kwa mtoto yule hadi kumwambia atamuuwa lakini cha ajabu Mbunge huyu hadi sasa keshafunguliwa mashtaka lakini hajakamatwa hadi sasa hata pale Police walivyosema na kupiga mkwara mbuzi kuwa akirudia tu nchini ni kamba lakini Mbakaji karudi kwa ulaini tena akiwa Uwanja wa ndege alikuwa akisalimiana na wale wale Police waliotia mkwara kwamba akitia maguu tu ndani ya Bongo ni kamba.Tatizo la Bongo Land kulindana haasa walioko katika serikali inayoongozwa na Maccm cha kusikitisha Jana au juzi Katibu wa Chadema Kinondoni Kamanda Henry Kilewo Jr aliitwa Police makao makuu ati kuhojiwa kwa kuwa alimtishia Zitto Kabwe sasa cha ajabu msemaji wa Police kasema sio kuwa walimhoji kwa kuwa Zitto kaenda kuripoti ila wao walimhoji kwa kuwa walisoma kwa gazeti moja ati Zitto aanaataka kuuliwa sasa hawa Police kweli wamechoka wamesoma kwenye news na wakamwita Kilewo na Professor Juma Kapuya katoa vitisho live kupitia namba yake ya simu na mtoto keshafungua jalada la kesi lakini hajaitwa kuhojiwa wala kukamatwa ndio maana nasema hiyo sheria wasemayo ni msumeno unakata WAPINZANI TU tena wa CHADEMA au hapa pamekaaje?Msemaji wa Police nafahamu mna watu wenu wanatembelea humu JF sasa naomba majibu kamili na sitaki majibu rahisi rahisi
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010