Ukizoea chabo bana, inakuwa hivi.....

kakuruvi

JF-Expert Member
Sep 2, 2009
747
250
Kutongoza au kutongozwa ni elimu (art), kiasi kwamba kuna watu hawana hiyo (art) wanapata tabu sana kumjulisha mwenza kwamba anamhitaji, mbinu nyingi hutumika kujiridhisha tamaa ya mwili mojawapo ikiwa ni kupiga chabo.
 

Attachments

  • si kila unavyodhani ndivyo.jpg
    File size
    92.5 KB
    Views
    1,460

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,265
1,195
Kutongoza au kutongozwa ni elimu (art), kiasi kwamba kuna watu hawana hiyo (art) wanapata tabu sana kumjulisha mwenza kwamba anamhitaji, mbinu nyingi hutumika kujiridhisha tamaa ya mwili mojawapo ikiwa ni kupiga chabo.


huyu anatafuta ushahidi wa zinaa, for huddud to apply
 

Elia

JF-Expert Member
Dec 30, 2009
3,430
1,195
Akatoe msaada wa kukibandua kibao :A S-alert1: ha ha haaaaaaa!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom