Ukiwa Rais kila siku unapaswa kuzungumza na nani?


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Hvii mtu akiwa Rais kila siku anapaswa kuwasiliana na nani? Je, siku inaweza kupita kwa usalama kabisa bila kuwasiliana walau kwa simu na hawa:

1. Waziri Mkuu
2. Mkuu wa Majeshi
3. Mkuu wa Polisi
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa
5. Katibu Mkuu wa Chama Tawala

?
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Mkeo ndio unatakiwa kuwasiliana naye kila siku, wengine wote uliowataja ni only sporadically
 
S

SOLO BIZZLE

Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
S

SOLO BIZZLE

Member
Joined Nov 12, 2009
16 0 0
Unapswa kuzungumza na mungu tu kila siku!
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,674
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,674 2,020 280
katibu mkuu wako ndio mtu muhimu kuliko wote
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
4 --- 1. Waziri Mkuu
2 --- 2. Mkuu wa Majeshi
3 --- 3. Mkuu wa Polisi
1 --- 4. Mkuu wa Usalama wa Taifa
5 --- 5. Katibu Mkuu wa Chama Tawala

...and the rest kama simu yako bado ina salio!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Labda niliweke swali katika muktadha wa nchi ya Afrika: Hivi kiwa Rai wa nchi ambayo watu wanachinjana kwa mapanga, viongozi wanapigana vikumbo vikaoni na kufumbia macho ufisadi, fedha zinaibwa na kubwiwa kama chibuku, ni nani hasa unapaswa kuwasiliana naye kila siku ili kuhakikisha nchi haiendi mrama hasa unapokuwa na shughuli nyingi za kimataifa na kibiashara?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Labda niliweke swali katika muktadha wa nchi ya Afrika: Hivi kiwa Rai wa nchi ambayo watu wanachinjana kwa mapanga, viongozi wanapigana vikumbo vikaoni na kufumbia macho ufisadi, fedha zinaibwa na kubwiwa kama chibuku, ni nani hasa unapaswa kuwasiliana naye kila siku ili kuhakikisha nchi haiendi mrama hasa unapokuwa na shughuli nyingi za kimataifa na kibiashara?
Swali lako lilieleweka tangu mwanzo na huu muktadha ulieweka pia... nimekujibu according to hali iliyopo na list yako uliyoweka; kuanzia wizi wa mabillioni ya pesa za 'kilimo kwanza' mikoani, mauaji ya Musoma, n.k. n.k. Ni nani wa kumlaumu?? The buck stops with the President! Finito.
 
B

bigilankana

Senior Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
143
Likes
2
Points
0
B

bigilankana

Senior Member
Joined Dec 15, 2009
143 2 0
Kila siku Rais anapata 'briefing' ya usalama wa Taifa. Ndio Chai yake hata awe wapi.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
4 --- 1. Waziri Mkuu
2 --- 2. Mkuu wa Majeshi
3 --- 3. Mkuu wa Polisi
1 --- 4. Mkuu wa Usalama wa Taifa
5 --- 5. Katibu Mkuu wa Chama Tawala

...and the rest kama simu yako bado ina salio!
Mkewe!
 
B

bigilankana

Senior Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
143
Likes
2
Points
0
B

bigilankana

Senior Member
Joined Dec 15, 2009
143 2 0
Labda niliweke swali katika muktadha wa nchi ya Afrika: Hivi kiwa Rai wa nchi ambayo watu wanachinjana kwa mapanga, viongozi wanapigana vikumbo vikaoni na kufumbia macho ufisadi, fedha zinaibwa na kubwiwa kama chibuku, ni nani hasa unapaswa kuwasiliana naye kila siku ili kuhakikisha nchi haiendi mrama hasa unapokuwa na shughuli nyingi za kimataifa na kibiashara?
Kama Rais wa Marekani watu wake walipouwawa na Magaidi au watoto wa shule wanavyoenda na Bunduki na kuua wenzake. Anapaswa kuwasiliana na nani kila siku?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Surely that does not mean he is party to that, does it?
Yep, true that, but he has the authority to command and speak to them all at his slightest whim, just to regurgitate your question. Else what would be the significance of leadership or being in charge for that matter?
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Inategemeana pia ni haiba ya Rais husika, kuna marais wengine hawapendi mambo magumu, wanataka kila siku asikie watu wakimsifia na kumtukuza, huku akiburudishwa na 'viburudisho' tofauti tofauti na wengine akiwaoa kabisa!! Rais kama huyu, atapenda kuzungukwa na watu aina hiyo tu bila kujali amempa nafasi gani ya uongozi.

Kama Rais ni mjasiliamali...basi ikulu patakuwa ni mahali pa walanguzi na wabaka uchumi kukutuna na kujadili interest zao!!

Kama Rais ni kama Obama, kutokana na hali yenyewe ya kidaidi basi kila siku lazima awasiliane na watu wa usalama wa taifa and other key figures!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,251
Likes
30,527
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,251 30,527 280
4 --- 1. Waziri Mkuu
2 --- 2. Mkuu wa Majeshi
3 --- 3. Mkuu wa Polisi
1 --- 4. Mkuu wa Usalama wa Taifa
5 --- 5. Katibu Mkuu wa Chama Tawala

...and the rest kama simu yako bado ina salio!
Hiyo namba 5 ndipo mambo yanapoharibikia kama mtu mwenyewe ni Makamba. Atakuharibia siku bure!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Labda niliweke swali katika muktadha wa nchi ya Afrika: Hivi kiwa Rai wa nchi ambayo watu wanachinjana kwa mapanga, viongozi wanapigana vikumbo vikaoni na kufumbia macho ufisadi, fedha zinaibwa na kubwiwa kama chibuku, ni nani hasa unapaswa kuwasiliana naye kila siku ili kuhakikisha nchi haiendi mrama hasa unapokuwa na shughuli nyingi za kimataifa na kibiashara?
Add, nchi ambayo watu wakipata mkono wa albino wamekuwa matajiri!!!!
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
517
Likes
255
Points
80
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
517 255 80
Wazungu, Waarabu, Wahindi, au yeyote ambaye si ngozi nyeusi, labda kama atawezesha kupata *SIFA* , kualikwa au kutangazwa *NJE* ya nchi.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Mkeo ndio unatakiwa kuwasiliana naye kila siku, wengine wote uliowataja ni only sporadically
duh ina maana mshauri wa kwanza kabisa ni mkewe? sababu mkewe ndiyo anakaa na rais muda mrefu kuliko hao wote aliowataja mtoa hoja, sasa je mke wa rais akiwa bogasi ninakuwaje?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,024
Likes
1,228
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,024 1,228 280
Surely that does not mean he is party to that, does it?
He may not be party to that directly but through his lack of decisive and timely decision making he could be direcly accountable!!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Kuhusu hili la mke mnakumbuka Mwalimu alisema nini enzi za Loliondogate I?
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159